แจกฟรี ตารางบอล 1 ธ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วัตฟอร์ด
02:30
เชลซี
เวสต์แฮม
02:30
ไบรท์ตัน
วูล์ฟแฮมป์ตัน
02:30
เบิร์นลีย์
เซาแธมป์ตัน
02:30
เลสเตอร์ ซิตี้
แอสตันวิลลา
03:15
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เอฟเวอร์ตัน
03:15
ลิเวอร์พูล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เฟเยนูร์ด
02:00
Heracles Almelo

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

อองเช่ร์
01:00
โมนาโก
แบรสต์
01:00
แซงต์ เอเตียน
เม็ตซ์
01:00
มงต์เปลลิเย่ร์
สตราส์บูร์ก
01:00
บอร์กโดซ์
Troyes
01:00
ลอริยองต์
Clermont
03:00
Lens
โอลิมปิก ลียง
03:00
แร็งส์
น็องต์
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
แรนส์
03:00
ลีลล์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:05
นีซ

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โบโลญญ่า
00:30
โรม่า
อินเตอร์ มิลาน
00:30
Spezia
เจนัว
02:45
เอซี มิลาน
ซัสเซาโล่
02:45
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล มาดริด
03:00
แอธเลติก บิลเบา

49477 ไทยลีก 2

Muangkan United
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี

462 England - Fa Trophy

Bradford Park Avenue
02:45
Marine
Ashton United
02:45
Guiseley

462 England - Premier League Cup

Everton U23
02:00
Peterborough United U23

462 อีเอฟเอล โทรฟี

เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:00
Hartlepool United
ซันเดอร์แลนด์
02:00
Oldham Athletic
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:45
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
อิปสวิช ทาวน์
02:45
Arsenal U21

462 England - Premier League U18

Manchester City U18
20:00
Nottingham Forest U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

Biggleswade
02:45
Aylesbury United

919 Armenia - Premier League

Noah
19:00
Noravank

143 Austria - Admiral Bundesliga

Rheindorf Altach
01:00
Sturm Graz

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Kapaz
17:00
Zira II
Neftchi II
17:00
Səbail II
Keşlə II
17:00
Turan

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Plovdiv
20:00
Cherno More
Tsarsko selo
22:30
Levski Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Marek
19:30
Septemvri Simitli
Hebar 1918
19:30
Yantra 1919
Ludogorets II
19:30
FK Minyor Pernik
Lovech
19:30
Botev Plovdiv II
Maritsa Plovdiv
19:30
Sportist Svoge
CSKA 1948 Sofia II
19:30
Montana
Spartak Varna
19:30
Neftohimik
Septemvri Sofia
19:30
Strumska slava

266 Croatia - 2. HNL

Cibalia
19:30
Bijelo Brdo

266 Croatia - Croatia Cup

Osijek
22:00
Slaven Koprivnica
ดีนาโมซาเกร็บ
00:30
Rijeka

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Bohemians 1905
00:00
Karviná

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
00:30
Flora

125 Greece - Greek Cup

Niki Volos
20:00
Panaitolikos
Aris
22:00
OFI
Levadiakos
22:00
โอลิมเปียกอส
Panathinaikos
00:00
Volos NFC
AEK Athens
01:15
Kifisia
Larissa
02:30
PAOK

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Katamon
00:00
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
00:30
Hapoel Nazareth Illit
Hapoel Be'er Sheva
01:15
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

ปาร์มา
00:00
เบรสชา
Cittadella
02:30
Como

998 Montenegro - First League

Jezero
19:00
Budućnost
Zeta
20:00
Rudar
Mladost Ljeskopolje
21:00
Iskra
Mornar
22:00
Dečić
Petrovac
23:00
Sutjeska

1578 Norway - Obos-Ligaen

KFUM
00:00
Sogndal

2 Poland - 1. Liga

Chrobry Głogów
00:00
ŁKS Łódź
Resovia Rzeszów
02:30
Katowice

2 Poland - Polish Cup

Garbarnia Kraków
17:45
Lech Poznań
Nieciecza
20:30
Raków Częstochowa
Arka Gdynia
23:15
Zagłębie Lubin
Motor Lublin
02:00
ลีเกีย วอร์ซอว์

155 Romania - Romania Cup

SCM Gloria Buzau
20:30
Voluntari
ASU Poli Timişoara
23:30
Argeş

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
02:45
Livingston
Dundee
02:45
St. Johnstone
Hibernian
02:45
กลาสโกว์ เรนเจอร์
St. Mirren
02:45
Ross County

1161 Scotland - Challenge Cup

Queen of the South
02:30
Greenock Morton

296 Serbia - Super Liga

เชอร์เวนา ซเวซดา
00:30
Voždovac

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
19:00
Budućnost Dobanovci

1638 Slovenia - 2. SNL

Gorica
19:00
Nafta
Krško
19:30
Dob

32 Spain - Copa Del Rey

Mensajero
22:30
เรอัลซาราโกซา
Bergantiños
00:30
Tudelano
Solares
01:00
เอสปันญ่อล
คอร์โดบา
01:00
เซบีย่า
Gimnástica Segoviana
01:00
มาจอร์กา
Brea
01:00
UD Ibiza
Algeciras
01:00
Unionistas de Salamanca
Alzira
02:00
Fuenlabrada
Andratx
02:00
เรอัล โอเบียโด้
San Juan
02:00
SS Reyes
Mancha Real
02:00
Internacional
UCAM Murcia
02:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Talavera CF
02:15
Cornellà
Europa
02:30
Amorebieta
Cacereño
02:30
Ponferradina
Arenteiro
02:30
SD Logroñés
CD Calahorra
02:30
Atlético Baleares
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
02:30
Zamora
Linares Deportivo
02:30
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
San Fernando CD
02:30
Cultural Leonesa
CFI Alicante
03:00
เรอัล เบติส
Panadería Pulido
03:00
เรอัล โซเซียดาด
San Roque de Lepe
03:00
Mirandés

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
02:30
ลูกาโน

404 Turkey - Turkish Cup

Rizespor
17:00
Osmanlıspor
Altınordu
17:00
68 Aksaray Belediyespor
Boluspor
18:00
Yeni Orduspor
Samsunspor
18:00
Utaş Uşakspor
Denizlispor
18:00
Ağrı 1970
Fatih Karagümrük
19:00
Sarıyer
Adanaspor
19:00
Kocaelispor
Alanyaspor
21:00
Osmaniyespor
Kayserispor
23:00
76 Iğdır Belediyespor
Hatayspor
01:00
Eyüpspor

86 Ukraine - Ukrainian Cup

LNZ Cherkasy
00:00
Dnipro-1

44 Argentina - Superliga

Banfield
07:30
Independiente

44 Argentina - Torneo Federal B

Bella Vista
03:00
Liniers Bahía Blanca
El Gran Porvenir
03:00
Independiente S.Cayetano
Atlético Juarense
03:00
Huracan Tres Arroyos
Racing Olavarría
06:00
Embajadores
Estudiantes Olavarría
06:00
Ferro Carril Sud
All Boys Santa Rosa
06:30
Alvear
Argentinos 25 de Mayo
06:30
Sportivo Piazza

5 Brazil - Serie A

América Mineiro
07:00
Chapecoense
Cuiabá
08:00
Palmeiras

80 Chile - Primera B

Copiapó
03:45
Puerto Montt
Deportes Temuco
06:30
Santiago Morning

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pereira
06:00
Atlético Nacional

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
Alianza
CD Platense
04:15
Firpo

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tampico Madero
08:00
Morelia
Universidad Guadalajara
10:05
Celaya

158 Uruguay - Segunda Division

Central Español
07:45
Racing

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
07:30
นิวยอร์กซิตี

146 South Africa - Premier League

Marumo Gallants FC
22:15
TS Galaxy

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
21:00
1º de Agosto
Onze Bravos
21:00
Petro de Luanda
Sporting de Cabinda
21:30
Sagrada Esperança
Wiliete
22:00
Interclube

1703 Guinea - Ligue 1

Eléphant Coléah
06:00
Flamme Olympique
Ashanti GB
06:00
Hafia
Sequence
06:00
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

Leopards
17:00
Mathare United
Kariobangi Sharks
19:00
Sofapaka
Homeboyz
19:00
Nairobi City Stars
Talanta
19:00
Nzoia United
Ulinzi Stars
19:00
Police

16175 Libya - Premier League

Darnes
20:00
Khaleej Sart
Asswehly
20:30
Almahalla
Abu Salim
20:30
Alittihad Misurata

26 Mali - Premiere Division

Duguwolofila
06:00
Stade Malien Bamako

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Simba
23:00
Geita Gold

2568 Zambia - Super League

Konkola Blades
20:00
Nkana

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Akhdoud
19:25
Hajer
Al Quadisiya
21:25
Jeddah
Al Wahda
22:15
Najran

5618 China PR - League One

Shenyang Urban
18:30
Sichuan

153732 India - Indian Super League

ATK Mohun Bagan
21:00
Mumbai City

153732 India - Santosh Trophy

Delhi
11:00
Uttarakhand
Kerala
11:00
Lakshadweep
Odisha
16:00
Bihar
Madhya Pradesh
16:30
Rajasthan State
Punjab
16:30
Haryana
Pondicherry
16:30
Andamans & Nicobar

462 England - Vanarama National League South

Havant & Waterlooville
02:45
Dulwich Hamlet

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
07:00
Always Ready
Santa Cruz
02:00
Nacional Potosí
Aurora
06:00
Wilstermann
Bolívar
06:30
Municipal Vinto

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Ronse
02:00
Lokeren-Temse

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herkol
02:00
Bregel Sport

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ustrem Donchevo
00:00
Sportist General Toshevo

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

PAO Vardas
20:00
Ethnikos Skoulikadou
Amvrakikos Loutrou
20:00
Panachaiki
Acheron Kanalaki
20:00
Diavolitsi
Nafpaktiakos
20:00
Panegialios
Anagennisi Artas
20:00
Tilikratis
Panagriniakos
20:00
Aias Gastounis

251 Italy - Serie C: Girone A

Calcio Padova
20:30
Juventus U23

251 Italy - Serie D: Girone F

San Nicolò
20:30
Matese

2 Poland - 2. Liga East

Pogoń Siedlce
22:00
Ruch Chorzów

20 Portugal - 2. Division: Group C

Valadares Gaia
22:00
Leca

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
21:15
Marino

32 Spain - Tercera - Group 15

Subiza
02:30
Cirbonero

5 Brazil - Carioca 2

Perolas Negras
01:00
Olaria

99474 World - Friendly International Women

Costa Rica W
08:00
Nicaragua W

5 Brazil - Copa Verde

Paysandu
06:00
Remo

98 Australia - Ffa Cup

Wollongong Wolves
15:30
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
Hume City
16:00
เมลเบิร์น ซิตี้
Adelaide City
16:00
เมลเบิร์น วิคตอรี

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hertha U19
22:00
Energie Cottbus U19
Bayern U19
00:00
Augsburg U19
Dresden U19
00:30
Chemnitzer FC U19

344167 N/C America - Concacaf League

Comunicaciones
10:00
Guastatoya

122 Kosovo - Kosovar Cup

Ramiz Sadiku
18:30
Kosova Vushtrri
KF Feronikeli
18:30
Fushe Kosova
A&N
18:30
Gjilani
Drenica
18:30
Vllaznia Pozheran
Besa Pejë
18:30
Prishtina
Malisheva
18:30
Istogu
Ulpiana
18:30
Vëllaznimi
Rahoveci
18:30
KF Ballkani
Trepça'89
18:30
2 Korriku
KF Llapi
18:30
KF Kika
Prizreni
18:30
Onix Banjë

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

Sileks
19:00
Bregalnica Stip
Skendija 79
19:00
Struga
Makedonija
19:00
Shkupi

296 Serbia - Serbian Cup

เชอร์เวนา ซเวซดา
07:00
Radnički Niš
Rad Beograd
19:00
Napredak
Radnik Surdulica
19:00
Loznica
Bačka Topola
19:00
Kolubara
Dubocica
22:15
Partizan

191038 Botswana - Premier League

Sua Flamingoes
21:00
Orapa United
Morupule Wanderers
21:00
Gilport Lions
Mogoditshane Fighters
21:00
Police XI
Township Rollers
21:00
BR Highlanders
Security Systems
21:00
Extension Gunners

251 Italy - Primavera Cup

Juventus U19
17:00
Lazio U19
Atalanta U19
17:00
Cagliari U19
Roma U19
17:00
Cosenza U19
Empoli U19
17:30
Ascoli U19
Spal U19
20:30
Verona U19
Sampdoria U19
20:30
Torino U19
Fiorentina U19
20:30
Milan U19
Inter U19
20:30
Sassuolo U19

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Portadown U20
02:45
Crusaders U20
Cliftonville U20
02:45
Larne U20
Ballymena United U20
03:00
Warrenpoint Town U20

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

Armenia W
14:00
นอร์เวย์ W

44 Argentina - Reserve League

Banfield Res.
19:00
Independiente Res.

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Sol de América
05:00
Olimpia

49477 ไทยลีก 3

Satun United
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 1 ธ.ค. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet8x.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet8x.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 1 ธ.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet8x.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 1 ธ.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet8x มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 1 ธ.ค. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 1 ธ.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet8x.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet8x ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 1 ธ.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet8x.com

sbobet8x-line
\