แจกฟรี ตารางบอล 27 พ.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

อาร์เซน่อล
19:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
คริสตัล พาเลซ
22:00
แอสตันวิลลา
ลิเวอร์พูล
22:00
เซาแธมป์ตัน
นอริชซิตี
22:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
ไบรท์ตัน
00:30
ลีดส์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เพรสตัน นอร์ท เอนด์
19:30
ฟูลัม
บอร์มัธ
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
แบล็กพูล
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
ฮัลล์ซิตี
22:00
มิลล์วอลล์
ลูตัน ทาวน์
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
บาร์นสลีย์
สโตกซิตี
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
สวอนซีซิตี
22:00
เรดิง

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
Cheltenham Town
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
ซันเดอร์แลนด์
จิลลิ่งแฮม
22:00
พอร์ตสมัท
มอร์แคมป์
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
วีแกนแอทเลติก
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
ลินคอล์น ซิตี้
22:15
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Walsall
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
Mansfield Town
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Northampton Town
22:00
Leyton Orient
Port Vale
22:00
Hartlepool United
โรชเดล
22:00
Exeter City
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Oldham Athletic
สคันธอร์ป
22:00
Bradford City
Sutton United
22:00
Barrow
Swindon Town
22:00
Harrogate Town
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Stevenage

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
00:45
โกรนิงเงิน
พีอีซี ซโวลล์
02:00
อาร์เคซี วาลไวก์
วิลเลม ทเว
03:00
Go Ahead Eagles

38 เอร์สเตอดีวีซี

NAC Breda
22:30
Helmond Sport

11 บุนเดิสลีกา

VfL Wolfsburg
21:30
ดอร์ทมุนด์
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
FC Augsburg
FC Köln
21:30
Borussia Mönchengladbach
VfL Bochum 1848
21:30
SC Freiburg
SpVgg Greuther Fürth
21:30
TSG Hoffenheim
FC Bayern München
00:30
DSC Arminia Bielefeld

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลีลล์
23:00
น็องต์
นีซ
03:00
เม็ตซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอ็มโปลี
21:00
ฟิออเรนติน่า
ซามพ์โดเรีย
21:00
เวโรน่า
ยูเวนตุส
00:00
อตาลันต้า
Venezia
02:45
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เดปอร์ติโบ อลาเบส
20:00
เซลต้า บีโก้
บาเลนเซีย
22:15
ราโย่ บาเยกาโน่
มาจอร์กา
00:30
เกตาเฟ่
บียาร์เรอัล
03:00
FC Barcelona

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
สากัน โตสู
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
12:00
กัมบะ โอซาก้า
โชนัน เบลล์มาเร่
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
วิสเซล โคเบะ
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
เอฟซี โตเกียว
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
เวกัลตะ เซนได
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
โยโกฮามา เอฟซี

49477 ไทยลีก

Nongbua Pitchaya FC
18:00
Port FC
SCG Muangthong United
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
Police Tero FC
18:30
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
Khonkaen United
19:00
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
17:00
ระยอง เอฟซี
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
Raj Pracha
Muangkan United
18:00
ตราด เอฟซี
Lamphun Warrior
19:00
อุดรธานี เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ราชนาวี เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Blansko
16:15
Znojmo

462 England - National League

Altrincham
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Boreham Wood
King's Lynn Town
22:00
Aldershot Town
Torquay United
22:00
Halifax Town
Wealdstone
22:00
Stockport County
Woking
22:00
Barnet
Wrexham
22:00
Bromley
Yeovil Town
22:00
Dover Athletic
Notts County
00:20
Dagenham & Redbridge

462 England - Fa Trophy

York City
22:00
Blyth Spartans
Warrington Town
22:00
Morpeth Town
Curzon Ashton
22:00
Chester
Radcliffe Borough
22:00
Tamworth
Fylde
22:00
Gateshead
Gloucester City
22:00
Kettering Town
Needham Market
22:00
Welwyn Garden City
Hereford
22:00
Kidderminster Harriers
Bishop's Stortford
22:00
Leiston
Leamington
22:00
Alfreton Town
Braintree Town
22:00
Potters Bar Town
Chelmsford City
22:00
Cheshunt
Oxford City
22:00
St Albans City
Felixstowe & Walton United
22:00
AFC Telford United
Brackley Town
22:00
Boston United
Hemel Hempstead Town
22:00
Stourbridge
Hungerford Town
22:00
Welling United
Cray Wanderers
22:00
Ebbsfleet United
Hanwell Town
22:00
Enfield Town
Slough Town
22:00
Havant & Waterlooville
Binfield
22:00
Truro City
Bath City
22:00
Dartford
Concord Rangers
22:00
AFC Totton
Plymouth Parkway
22:00
Hampton & Richmond
Canvey Island
22:00
Tonbridge Angels
Eastbourne Borough
22:00
Tiverton Town
Brentwood Town
22:00
Dulwich Hamlet
Chippenham Town
22:00
Uxbridge
Maidstone United
22:00
Billericay Town
Wimborne Town
22:00
Larkhall Athletic
Worthing
22:00
Dorking Wanderers
Hartley Wintney
22:00
Folkestone Invicta

462 England - Non League Premier: Isthmian

Horsham
22:00
Margate
Bognor Regis Town
22:00
AFC Hornchurch
Corinthian-Casuals
22:00
Brightlingsea Regent
Merstham
22:00
East Thurrock United
Wingate & Finchley
22:00
Lewes
Carshalton Athletic
22:00
Leatherhead

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Aveley
22:00
Witham Town
Barking
22:00
Stowmarket Town
Basildon United
22:00
Romford
Dereham Town
22:00
Coggeshall Town
Hashtag United
22:00
Grays Athletic
Hullbridge Sports
22:00
AFC Sudbury
Tilbury
22:00
Heybridge Swifts

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
Harlow Town
Aylesbury United
22:00
Welwyn Garden City
Barton Rovers
22:00
Berkhamsted
Biggleswade
22:00
Ware
Colney Heath
22:00
Kidlington
Didcot Town
22:00
Bedford Town
AFC Kempston Rovers
22:00
FC Romania
Waltham Abbey
22:00
Thame
Wantage Town
22:00
Hertford Town

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
22:00
Basford United
Buxton
22:00
Witton Albion
United of Manchester
22:00
Mickleover Sports
Gainsborough Trinity
22:00
Hyde United
Stafford Rangers
22:00
South Shields
Whitby Town
22:00
Grantham Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
22:00
Needham Market
Alvechurch
22:00
Coalville Town
Banbury United
22:00
Royston Town
Barwell
22:00
Hitchin Town
Leiston
22:00
Biggleswade Town
Lowestoft Town
22:00
St Ives Town
Nuneaton Town
22:00
Hednesford Town
Redditch United
22:00
Rushall Olympic
Stourbridge
22:00
Stratford Town
Tamworth
22:00
Peterborough Sports

38 Netherlands - Tweede Divisie

GVVV
20:30
AFC
Kozakken Boys
21:00
Scheveningen
Spakenburg
21:00
Koninklijke HFC
HHC
21:30
Noordwijk
Volendam II
21:30
TEC
Jong Sparta
21:30
Quick Boys
Katwijk
21:30
Excelsior Maassluis
Rijnsburgse Boys
21:30
De Treffers

11 บุนเดิสลีกา 2

ชาลเก้ 04
19:30
Sandhausen
Karlsruher SC
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96
Erzgebirge Aue
19:30
Darmstadt 98
Holstein Kiel
02:30
แวร์เดอร์ เบรเมน

11 Germany - 3. Liga

Würzburger Kickers
20:00
Meppen
Havelse
20:00
1860 München
Borussia Dortmund II
20:00
Kaiserslautern
Saarbrücken
20:00
Viktoria Berlin
Wehen Wiesbaden
20:00
Verl
Magdeburg
20:00
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Nord

Weiche Flensburg
19:30
Teutonia Hamburg
VfB Lübeck
20:00
Eintracht Norderstedt
Atlas Delmenhorst
20:00
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Rain / Lech
20:00
Illertissen
Bayreuth
20:00
Nürnberg II
Schweinfurt
20:00
Wacker Burghausen
Viktoria Aschaffenburg
20:00
Aubstadt
Buchbach
20:00
Greuther Fürth II
Pipinsried
20:00
Eichstätt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Luckenwalde
19:00
Lokomotive Leipzig
Babelsberg
19:00
ZFC Meuselwitz
Chemie Leipzig
20:05
Energie Cottbus

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Balingen
20:00
Schott Mainz
Aalen
20:00
Mainz 05 II
FC Gießen
20:00
Astoria Walldorf
Stuttgart II
20:00
TuS RW Koblenz
FSV Frankfurt
20:00
Ulm
Bahlinger SC
20:00
Pirmasens

11 Germany - Regionalliga: West

Bonner SC
20:00
Rot Weiss Ahlen
Lippstadt 08
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
Homberg
20:00
Köln II
Fortuna Köln
20:00
Borussia M'gladbach II
Wuppertaler SV
20:00
Sportfreunde Lotte
SV 1919 Straelen
20:00
Wegberg-Beeck
Rot-Weiss Essen
20:00
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Neckarsulmer SU
20:00
CfR Pforzheim
Ravensburg
20:00
Bissingen
Backnang
20:00
Göppinger SV
SGV Freiberg
20:00
Nöttingen
Stuttgarter Kickers
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
Reutlingen
20:30
Lörrach-Brombach
Astoria Walldorf II
20:30
Oberachern
Linx
20:30
Ilshofen
Villingen
21:30
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Bayern Hof
20:00
SC Feucht
Karlburg
20:00
Cham
Neumarkt Germany
20:00
Würzburger FV
Eintracht Bamberg
20:00
TSV Abtswind
Sand
20:00
Seligenporten
Ammerthal
20:00
ATSV Erlangen
Vatan Spor
20:00
Gebenbach
Vilzing
20:00
Ansbach

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Donaustauf
20:00
Pullach
Deisenhofen
20:00
Landsberg
Türkspor Augsburg
20:00
Gundelfingen
1880 Wasserburg
20:00
Kottern
Schwaben Augsburg
20:00
Jahn Regensburg II
Ismaning
20:00
Kirchanschöring

11 Germany - Oberliga: Bremen

Blumenthaler SV
20:00
Union Bremen
Brinkumer SV
20:00
Aumund-Vegesack

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Meiendorfer SV
20:00
Paloma
Lohbrugge
20:00
Hamm United

11 Germany - Oberliga: Hessen

Lehnerz
20:00
Neuhof
Bayern Alzenau
20:00
Eintracht Stadtallendorf
Hanau 93
20:30
Fernwald
Buchonia Flieden
20:30
Baunatal
FC 1906 Erlensee
22:00
SV Steinbach
Viktoria Griesheim
22:00
Dietkirchen

11 โอเบอร์ลีกา

SC Velbert
22:00
SF Baumberg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Rotenburger SV
20:00
VfL Oldenburg
Wolfenbüttel
23:00
FT Braunschweig

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Torgelower SV Greif
19:00
MSV 1919 Neuruppin
Ludwigsfelder FC
19:00
Hansa Rostock II
Mecklenburg Schwerin
20:00
Greifswalder FC
RSV Eintracht
20:00
Lok Stendal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Bischofswerdaer FV
19:00
An der Fahner Höhe
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
FC Grimma
19:00
International Leipzig
Plauen
20:00
Carl Zeiss Jena II
Martinroda
21:00
Arnstadt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
20:00
Karbach
Salmrohr
20:30
Kaiserslautern II
FV Engers 07
21:30
Gonsenheim
Alemannia Waldalgesheim
21:30
Eintracht Trier
Diefflen
21:30
Speyer
Wormatia Worms
21:30
Dudenhofen
Hertha Wiesbach
21:30
Jagersburg
Elversberg II
23:30
Mechtersheim
Emmelshausen
23:30
Hassia Bingen
Mülheim-Kärlich
00:00
Eisbachtal

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Union Neumünster
20:00
Pansdorf
Altenholz
20:00
Inter Türkspor Kiel
Oldenburger SV
22:00
Lubeck II

2454 Albania - Superliga

Skënderbeu Korçë
22:45
Tirana
Vllaznia Shkodër
01:45
Laçi

143 Austria - Admiral Bundesliga

Rheindorf Altach
23:00
Wattens
Austria Klagenfurt
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Admira
23:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
20:30
Kapfenberger SV
Dornbirn
20:30
Blau-Weiß Linz
Rapid Wien II
20:30
St. Pölten

2453 Azerbaijan - Premier League

Sabah
18:00
Keşlə FK
Neftçi
21:15
Sebail

212 Belarus - Pershaya Liga

อาร์เซน่อล
17:00
Volna
Shakhtyor Petrikov
17:00
Krumkachy
Gomelzheldortrans
17:00
Slonim
Orsha
17:00
Dnepr Mogilev
Lida
17:00
Naftan
Baranovichi
17:00
Belshina

556 Belgium - Pro League

RFC Seraing
22:15
Sint-Truiden
Cercle Brugge
00:30
Mechelen
AS Eupen
00:30
Kortrijk
Sporting Charleroi
02:45
Anderlecht

556 Belgium - First Division B

Lommel United
02:45
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Leotar
19:00
Velez
Zrinjski
21:00
Posusje
Sloboda Tuzla
21:00
Zeljeznicar

224 Bulgaria - Parva Liga

OFK Pirin
20:15
Lokomotiv Plovdiv
Arda
22:30
Levski Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Spartak Varna
17:45
Montana
Strumska slava
19:30
Marek
Septemvri Sofia
19:30
Neftohimik
CSKA 1948 Sofia II
19:30
Sportist Svoge
Maritsa Plovdiv
19:30
Botev Plovdiv II
Lovech
19:30
Sozopol
Levski Lom
19:30
FK Minyor Pernik
Ludogorets II
19:30
Yantra 1919
Hebar 1918
19:30
Septemvri Simitli

266 Croatia - 1. HNL

Hrvatski Dragovoljac
21:00
Gorica
Slaven Koprivnica
23:05
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Orijent 1919
19:00
Croatia Zmijavci
Dugopolje
19:30
Varaždin
Dubrava Zagreb
19:30
Opatija
Cibalia
19:30
Solin
Kustošija
19:30
Bijelo Brdo
Osijek II
19:30
Jarun

116 Cyprus - 1. Division

Aris
22:00
Paphos
PAEEK
00:00
Doxa

116 Cyprus - 2. Division

Alki Oroklini
19:30
Onisilos
Omonia Aradippou
19:30
ASIL Lysi
Xylotympou
19:30
Ermis
Othellos
19:30
Nea Salamis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
21:00
Slovácko
Pardubice
21:00
Sigma Olomouc
Zlín
21:00
Baník Ostrava
Viktoria Plzeň
00:00
Bohemians 1905

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Dukla Praha
16:15
Třinec
Táborsko
19:30
Příbram

320 Denmark - First Division

Hvidovre
18:45
Fredericia
Vendsyssel
21:00
Fremad Amager

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
18:00
Nõmme Kalju

17 France - Coupe de France

Cannet Rocheville
19:00
Bastia-Borgo
J3 Amilly
20:00
Quevilly Rouen
Laval
20:00
Le Mans
Canet Roussillon
20:00
Saint-Denis
Soleil Bischheim
20:30
Nancy
Morteau Montlebon
20:30
ดิฌง
Chambery
21:00
Auxerre
Montchat Lyon
22:00
Sochaux
Aubagne
22:00
นีมส์
Amiens AC
22:00
Feignies-Aulnoye
Cite 6
22:00
วาล็องเซียนส์
แก็งก็อง
22:15
Stade Briochin
Biesheim
23:00
Thaon
Mulhouse
23:00
Lyon Duchère
Andrézieux
23:00
Grenoble Foot 38
Cannes
23:00
Rodez
Sarrebourg
00:00
Créteil
Venissieux
00:00
Yzeure
Bergerac
00:00
Stade Bordelais
Toulouse Métropole
00:00
Montauban FC TG
Cambrai
00:00
อาเมียงส์
Gazélec Ajaccio
00:00
Red Star
Linas-Montlhery
00:00
Évreux 27
Dinan Léhon
00:00
Saint-Malo
Ergué-Gaberic
00:00
Vannes
Paris
00:00
CSC Cayenne
Chambly
00:00
Beauvais
Poitiers
01:00
Orléans

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
22:15
Atromitos
PAS Giannina
00:30
AEK Athens
Apollon Smirnis
00:30
Lamia

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
20:45
MTK
MOL Vidi
23:00
Gyirmót
Honvéd
01:30
Újpest

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
20:00
Hapoel Be'er Sheva
Hapoel Nazareth Illit
22:15
Bnei Sakhnin
Maccabi Netanya
22:30
Maccabi Petah Tikva
Ashdod
00:30
Hapoel Katamon
Beitar Jerusalem
00:50
Hapoel Hadera

251 Italy - Serie B

Alessandria
20:00
Cremonese
Ascoli
20:00
Monza
Benevento
20:00
Reggina
โฟรซิโนเน่
20:00
Pordenone
Cosenza
20:00
สปาล
เบรสชา
22:15
Pisa
Perugia
00:30
Cittadella

57142 Macedonia FYR - First League

Renova
19:00
Akademija Pandev

2756 Malta - Premier League

Floriana
20:00
Sirens
Birkirkara
22:00
Sliema Wanderers
Valletta
00:00
Mosta

2756 Malta - First Division

Marsa
20:00
Fgura United
Mgarr
20:00
Swieqi
Pembroke Athleta
00:00
St. George's
Marsaxlokk
00:00
Lija Athletic

2345 Moldova - National Division

Zimbru
22:00
Sfîntul Gheorghe
CSF Bălți
22:00
Petrocub

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
22:00
Cliftonville
Ballymena United
22:00
Crusaders
Carrick Rangers
22:00
Warrenpoint Town
Portadown
22:00
Larne
Glenavon
00:30
Linfield

491 Northern Ireland - Championship

H&W Welders
22:00
Ballyclare Comrades
Annagh United
22:00
Knockbreda
Dergview
22:00
Queen's University
Institute
22:00
Ards
Loughgall
22:00
Ballinamallard United

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Lillestrøm
00:00
Strømsgodset
Odd
00:00
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

Bryne
21:00
Strømmen
Fredrikstad
21:00
Ranheim
Grorud
21:00
HamKam
KFUM
21:00
Jerv
Raufoss
21:00
Åsane
Start
21:00
Sandnes Ulf
Stjørdals-Blink
21:00
Aalesund
Ullensaker / Kisa
21:00
Sogndal

2 Poland - Ekstraklasa

Górnik Łęczna
18:30
Górnik Zabrze
Śląsk Wrocław
21:00
Stal Mielec
Pogoń Szczecin
23:30
Lechia Gdańsk
Raków Częstochowa
02:00
Zagłębie Lubin

2 Poland - 1. Liga

Chrobry Głogów
18:40
Arka Gdynia
Puszcza Niepołomice
02:30
Korona Kielce

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
22:30
Portimonense
Arouca
01:00
Boavista
Belenenses
03:30
เบนฟิกา

20 Portugal - Segunda Liga

ชาเวช
18:00
Mafra
Varzim
21:00
Penafiel
Academico Viseu
22:30
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

Sepsi
20:00
Chindia Târgovişte
UTA Arad
22:30
Argeş
Rapid Bucuresti
01:30
Mioveni

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
18:00
Sochi
Akhmat Grozny
20:30
Rostov
Khimki
23:00
คราสโนดาร์

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
15:00
Neftekhimik
Yenisey
16:00
SKA Khabarovsk
Spartak Moskva II
18:00
Tekstilshchik
Akron
18:00
Orenburg
Rotor Volgograd
18:00
Fakel
Torpedo Moskva
18:00
Volgar Astrakhan
Urozhay
20:00
Dolgie Prudy
Alaniya Vladikavkaz
20:00
Veles
Krasnodar II
20:00
Metallurg Lipetsk
Baltika
22:00
KAMAZ

227 Russia - Youth League

Zenit U19
18:00
UOR №5 U20

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee
22:00
Motherwell
Hearts
22:00
St. Mirren
Ross County
22:00
Dundee United
St. Johnstone
22:00
Hibernian

1161 Scotland - Scottish Cup

Kelty Hearts
22:00
Montrose
Dumbarton
22:00
Sauchie Juniors
Auchinleck Talbot
22:00
Hamilton Academical
Civil Service Strollers
22:00
Peterhead
Falkirk
22:00
Raith Rovers
Stirling Albion
22:00
Tranent Juniors
Alloa Athletic
22:00
Bonnyrigg Rose Athletic
Stenhousemuir
22:00
Airdrieonians
Queen's Park
22:00
Kilmarnock
Gala Fairydean Rovers
22:00
Annan Athletic
Inverness CT
22:00
Greenock Morton
Banks O Dee FC
22:00
East Fife
Cove Rangers
22:00
Queen of the South
Arbroath
22:00
Forfar Athletic
Clydebank
22:00
Clyde
Dalbeattie Star
22:00
East Kilbride
Ayr United
22:00
Albion Rovers
Lothian Hutchison
22:00
Edinburgh City

296 Serbia - Super Liga

Radnički Kragujevac
19:00
Napredak
Metalac GM
23:00
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
19:00
Inđija
Rad Beograd
19:00
Mačva Šabac
Loznica
19:00
Grafičar
Kabel Novi Sad
19:00
Bačka Palanka
Budućnost Dobanovci
19:00
Timok

401 Slovakia - Fortuna Liga

Liptovský Mikuláš
21:00
Zemplín Michalovce
Trenčín
21:00
DAC
Pohronie
21:00
Zlaté Moravce

401 Slovakia - 2. Liga

Futura Humenne
19:00
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

Radomlje
21:00
Domžale
Aluminij
23:00
Tabor Sežana

1638 Slovenia - 2. SNL

Dekani
19:00
Primorje
Nafta
19:30
NŠ Drava
Beltinci
19:30
Rudar Velenje
Rogaška
19:30
Triglav
Ilirija
19:30
Fužinar

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Burgos
22:00
มาลากา
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:15
Fuenlabrada
อัลเมรีอา
00:15
เอสดี ฮูเอสก้า
เรอัล บายาโดลิด
02:30
FC Cartagena

47 Sweden - Superettan

AFC Eskilstuna
21:00
Landskrona
Falkenberg
21:00
Brage
GAIS
21:00
GIF Sundsvall
Helsingborg
21:00
Västerås SK
Trelleborg
21:00
Jönköpings Södra
Vasalund
21:00
Örgryte
Värnamo
21:00
Norrby
Öster
21:00
Akropolis

62 Switzerland - Super League

Grasshopper
00:00
ลูกาโน
Sion
02:30
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

Vaduz
00:00
Stade Lausanne-Ouchy
Wil
00:00
Aarau

404 Turkey - Super Lig

Antalyaspor
17:30
Alanyaspor
Rizespor
20:00
Kayserispor
เบซิคตัส
23:00
Giresunspor

404 Turkey - 1. Lig

İstanbulspor
17:30
Denizlispor
Kocaelispor
17:30
Menemen Belediyespor
Boluspor
20:00
Eyüpspor
Samsunspor
23:00
Adanaspor

86 Ukraine - Premier League

Minai
19:00
ดินาโมเคียฟ
Chornomorets
22:00
Desna
Dnipro-1
00:30
Vorskla

86 Ukraine - Second League: Group A

Livyi Bereh
18:30
Munkács
Bukovyna
18:30
MSK Dnipro Cherkasy
Karpaty Halych
18:30
Rubikon
LNZ Cherkasy
19:00
Lyubomyr Stavyshche
Karpaty
22:00
Dinaz Vyshhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

SK Poltava
17:00
Krystal
Trostianets
17:00
Metalurh Zaporizhya
Viktoriya Mykolaivka
17:00
Vovchansk
Tavriya
18:00
Nikopol
Skoruk Tomakivka
18:00
Yarud Mariupol'
Sumy
22:00
Mykolaiv

44 Argentina - Superliga

Talleres Córdoba
03:00
Aldosivi
Patronato
05:15
Godoy Cruz

44 Argentina - Torneo Federal B

Estudiantes Resistenci
03:00
8 de Diciembre
Independiente S.Cayetano
03:00
Kimberley Mar del Plata
EFI Juniors
03:30
Jorge Newbery VM
Talleres de Metán
04:00
Atlético Barrio Obrero
Racing Eduardo Castex
05:00
All Boys Santa Rosa
Costa Brava
05:30
Alvear
Estudiantes Olavarría
05:30
Racing Olavarría
Sportivo Piazza
06:30
Balonpié Bolívar

44 Argentina - Primera B Nacional

Quilmes
05:10
Deportivo Morón

5 Brazil - Serie A

Bragantino
05:30
América Mineiro

80 Chile - Primera Division

Cobresal
04:00
Universidad Chile
O'Higgins
04:00
Antofagasta
Melipilla
04:00
เอฟเวอร์ตัน

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Cali
06:00
Deportivo Pereira

353 Colombia - Torneo Betplay

Cortuluá
03:30
Boyacá Chicó

459 Ecuador - Liga Pro

LDU Quito
07:00
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

CD Platense
04:00
Municipal Limeño
Alianza
04:00
Jocoro
Firpo
04:00
Águila
Once Municipal
04:00
Santa Tecla
FAS
04:00
Atletico Marte
Chalatenango
04:00
Isidro Metapán

53128 Guatemala - Liga Nacional

Comunicaciones
09:00
Iztapa

146 South Africa - Premier League

Mamelodi Sundowns
20:30
Sekhukhune United
TS Galaxy
20:30
Cape Town City
Marumo Gallants FC
22:00
Chippa United
Orlando Pirates
22:30
SuperSport United

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
21:00
CD Lunda-Sul
Onze Bravos
21:00
Cubango
Sagrada Esperança
21:00
Académica do Lobito
Sporting de Cabinda
21:30
Sporting de Benguela
Kabuscorp
22:00
1º de Agosto

607 Burkina Faso - Premier League

Police
22:30
RCK
Majestic
22:30
ASEC Koudougou
Salitas
00:45
Etoile Filante

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Sporting Gagnoa
22:30
AFAD

886 Egypt - Premier League

El Sharqia Dokhan
22:30
El Gounah

468 Ghana - Premier League

WAFA
22:00
Great Olympics

1703 Guinea - Ligue 1

Ashanti GB
06:00
Horoya
Eléphant Coléah
06:00
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

Sofapaka
17:00
Homeboyz
Tusker
19:00
Gor Mahia
Mathare United
19:00
Vihiga Bullets
Nzoia United
19:00
Bandari
Nairobi City Stars
19:00
Ulinzi Stars

26 Mali - Premiere Division

USC Kita
22:45
USFAS Bamako
ASKO
23:00
Duguwolofila
Réal Bamako
00:15
Douannes de Sikasso
Onze Créateurs
03:15
Black Stars

1424 Morocco - Botola 2

UTS Rabat
21:30
Tihad Casablanca
Ittihad Khemisset
21:30
USM Oujda
Wydad Fès
21:30
Raja Beni Mellal

200 Senegal - Ligue 1

Dakar SC
23:30
Pikine
Teungueth
23:30
Diambars
Jaraaf
23:30
La Linguère
Mbour Petite Côte
23:30
Casa Sport

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya City
20:00
KMC
Tanzania Prisons
20:00
Namungo

2568 Zambia - Super League

Kafue Celtic
18:00
Konkola Blades
Nkwazi
20:00
Kabwe Warriors
Prison Leopards
20:00
Nkana
Forest Rangers
20:00
Kansanshi Dynamos
Power Dynamos
20:00
Indeni

2931 Andorra - 2. Division

Atlètic Amèrica
02:30
Extremenya
Penya Encarnada
02:30
Ranger's

21462 Kuwait - Premier League

Al Salmiyah
21:20
Al Shabab
Al Qadsia
23:35
Al Arabi SC

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Batin
19:00
Al Hazm
Al Ittifaq
21:25
Al Faisaly
Al Ittihad
23:40
Al Ta'ee

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Hisn
19:35
Hatta
Al Jazira Al Hamra
19:35
Al Ramms
Masafi
19:40
Al Hamriyah
Gulf Heroes
19:40
Al-Taawon

15326 Bermuda - Premier League

St. George's Colts
02:00
Robin Hood

5618 China PR - League One

Nantong Zhiyun
13:30
Shenyang Urban
Shaanxi Chang'an
18:30
Suzhou Dongwu
Sichuan
18:30
Beijing BG

153732 India - Indian Super League

East Bengal
21:00
ATK Mohun Bagan
Mumbai City
23:00
Hyderabad

153732 India - Santosh Trophy

Himachal Pradesh
11:00
J & K
Andhra Pradesh
11:00
Tamilnadu
Services
16:30
Uttar Pradesh
Karnataka
16:30
Telangana

712 Korea Republic - K-League 1

Jeju United
12:00
Suwon
Seongnam
14:30
Gwangju

712 Korea Republic - National League

Cheonan City
12:00
Gimpo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Ajax Amateurs
20:30
VVOG
Staphorst
20:30
DOVO
Excelsior '31
20:30
ACV
Harkemase Boys
20:30
Sparta Nijkerk
GOES
20:30
Lisse
Sportlust '46
21:00
HSV Hoek
Ter Leede
21:00
SteDoCo
VVSB
23:00
ODIN '59

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Oriente Petrolero
07:30
Real Tomayapo
Always Ready
02:00
Guabirá
Municipal Vinto
04:15
Blooming
Independiente Petrolero
06:30
Santa Cruz

11555657 South America - Copa Libertadores

Palmeiras
03:00
ฟลาเมงโก

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Meux
02:00
Ganshoren
La Louvière
02:00
Verlaine
US Givry
02:00
RES Durbuy
Couvin-Mariembourg
02:00
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Harelbeke
00:00
Ninove
Gent-Zeehaven
02:00
Westhoek

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Berchem Sport
02:00
Lyra-Lierse Berlaar
Hoogstraten
02:00
Hades
Sporting Hasselt
02:00
Heur Tongeren
Houtvenne
02:00
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Svelta Melsele
01:30
Tempo Overijse
Torhout
01:30
Rhodienne-De Hoek
Oostkamp
01:30
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Turnhout
01:30
Zwarte Leeuw
Witgoor Sport
01:30
Eendracht Termien
Sint-Lenaarts
01:30
Betekom
Racing Mechelen
02:00
ลีลล์
Beringen
02:00
Diest
Nijlen
02:00
De Kempen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Tournai
02:00
Jeunesse Tamines
Rapid Symphorinois
02:00
Stockel
Union Namur
02:00
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
02:00
Richelle United
Oppagne-Wéris
02:30
Sprimont-Comblain

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Antonia
01:30
Berg en Dal
Vorselaar
01:30
Retie
Ternesse
01:30
Geel

556 Belgium - Provincial-Brabant

Ixelles
02:30
Kosova Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Gilly
02:00
Ransart

556 Belgium - Provincial-Limburg

KFC Eksel
01:30
Helson Helchteren
Achel
01:30
Schoonbeek-Beverst
Juve Hasselt
02:00
Verbroedering Maasmechelen

556 Belgium - Provincial-Namur

Ciney
02:00
ES de la Molignée
Beauraing
02:00
Grand-Leez

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Eendracht Aalter
01:30
Grembergen
Excelsior Mariakerke
01:30
St-Joris Sleidinge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Roeselare Daisel
01:00
RC Lauwe
Rumbeke
01:00
Excelsior Zedelgem

116 Cyprus - 3. Division

Halkanoras
19:30
Ormideia
Iraklis Yerolakkou
19:30
Peyia
APEP
19:30
Ethnikos Assias
MEAP Nisou
19:30
Omonia Psevda
Digenis Ypsonas
19:30
Kouris Erimi
EN THOI Lakatamia
19:30
Elia Lythrodonta

17 France - CFA Group B

Schiltigheim
00:00
Belfort

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Montlucon
00:00
Vaulx
Ain Sud
00:00
Moulins Football

17 France - National 3: Bretagne

Brest II
00:00
Rennes II

17 France - National 3: Grand-Est

Sarre Union
23:00
Nancy II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Makedonikos Neapolis
20:00
Edessaikos

251 Italy - Serie C: Girone A

FeralpiSalò
23:30
Pergolettese

251 Italy - Serie C: Girone B

Olbia
20:30
Pontedera
Siena
23:30
Grosseto

251 Italy - Serie C: Girone C

Catania
20:30
Potenza Calcio
Bari 1908
23:30
Latina
Campobasso
23:30
Virtus Francavilla
Monopoli
03:00
Paganese

251 Italy - Serie D: Girone C

Cjarlins Muzane
20:30
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone G

Carbonia
20:30
Team Nuova Florida

1578 Norway - 2. Division

Arendal
21:00
Hødd

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
18:00
Bełchatów
Wigry Suwałki
18:00
Kalisz
Hutnik Krakow
19:00
Olimpia Elbląg
Radunia Stężyca
19:00
Garbarnia Kraków
Sokół Ostróda
19:00
Chojniczanka Chojnice
Stal Rzeszów
22:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Ceahlaul Piatra Neamt
19:00
Şomuz Fălticeni
Bucovina Radauti
19:00
Ştiinţa Miroslava
SJ Vaslui
19:00
Hușana Huși
CSM Bacău
19:00
Dante Botoşani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Dinamo Bacău
19:00
Sporting Lieşti
Metalul Buzău
19:00
Aerostar Bacău
Făurei
19:00
Viitorul Ianca
Otelul
19:00
Focsani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Înainte Modelu
19:00
Popești-Leordeni
Voluntari II
19:00
Agricola Borcea
Recolta Gheorghe Doja
19:00
Afumaţi
Gloria Albeşti
19:00
Olteniţa

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Real Bradu
19:00
Unirea Bascov
Progresul Spartac
19:00
FCSB II
Tunari
19:00
Flacăra Moreni

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Blejoi Vispeşti
19:00
Targu Secuiesc
Pucioasa
19:00
Sepsi II
Olimpic Cetate
19:00
Plopeni
Kids Tâmpa Braşov
19:00
SR Municipal Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Petrolul Potcoava
19:00
Horezu
Filiaşi
19:00
CSM Slatina

32 Spain - Tercera - Group 1

Atlético Arnoia
22:00
Ourense CF
Rápido Bouzas
01:00
Viveiro

32 Spain - Tercera - Group 2

Roces
01:00
Urraca

32 Spain - Tercera - Group 3

Cartes
21:30
Gimnástica Torrelavega
Barreda
21:45
Torina
Castro
00:30
Escobedo

32 Spain - Tercera - Group 4

Aurrera de Ondarroa
22:30
Portugalete
Beasain
22:30
Basconia
Pasaia KE
22:30
San Ignacio
Amurrio
23:00
Tolosa
Lagun Onak
23:00
Urduliz
CD Vitoria
00:00
Leioa
Deusto
00:00
Anaitasuna FT

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
23:00
Granollers

32 Spain - Tercera - Group 6

Atzeneta
22:00
Roda
Beniganim
22:30
Saguntino
Jove Espanol
23:15
Villarreal III

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
21:30
Real Ávila
UD Santa Marta
22:00
Arandina
Colegios Diocesanos
22:00
Bembibre
Atlético Astorga
22:00
Guijuelo
Numancia II
22:00
Ribert

32 Spain - Tercera - Group 9

Intergym
18:30
Juventud Torremolinos

32 Spain - Tercera - Group 10

Gerena
22:30
Rota

32 Spain - Tercera - Group 11

Rotlet Molinar
22:00
Soller
Felanitx
22:30
Collerense
Manacor
22:30
Serverense
Inter Ibiza
23:00
Constància
Son Veri
23:30
Mallorca II

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
18:00
Gran Tarajal
Arucas
18:00
Las Palmas III
Unión Sur Yaiza
00:00
Santa Úrsula

32 Spain - Tercera - Group 15

Cortes
21:30
Avance Ezcabarte
Beti Kozkor
22:00
Valle Egüés
Huarte
22:00
Pamplona
Txantrea
23:00
Gares

32 Spain - Tercera - Group 16

Agoncillo
23:00
CDFC La Calzada

32 Spain - Tercera - Group 18

Albacete II
22:00
Conquense
Hogar Alcarreño
23:00
Almansa
Tarancón
23:00
Villacanas

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Arlanda
20:00
Skiljebo
Lidingö
20:00
Sandvikens AIK
Järfälla
20:00
Kvarnsveden
Gamla Upsala
20:00
Enkoping
Enskede
20:00
Karlberg
Gute
20:00
Stocksund
Stockholm Internazionale
20:00
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Norrland

Ytterhogdal
18:00
Skellefteå
Friska Viljor
18:30
Frösö
Tegs SK
19:00
Stöde
Sandviks
22:00
Boden

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Hässleholms IF
21:00
Solvesborg
Kristianstad
21:00
Asarum
Balkan
21:00
IFK Hässleholm
Räppe
21:00
Nosaby
Eslov
21:00
Prespa Birlik
Karlshamn
21:00
Rosengård
Karlskrona
21:00
Olympic

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Utaş Uşakspor
17:00
Eskişehirspor
Kırşehir Belediyespor
17:00
Ankara Demirspor
Akhisar Belediyespor
17:00
Şanlıurfaspor
Isparta Davrazspor
17:00
Kırklarelispor
Tire 1922
17:00
Zonguldak Kömürspor
Pendikspor
17:00
Karacabey Birlikspor
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Pazarspor
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Kastamonuspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Afjet Afyonspor
17:00
Kahramanmaraşspor
Ergene Velimeşespor
17:00
Turgutluspor
Niğde Belediyespor
17:00
Bayburt İÖİ
Somaspor
17:00
Van BB
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Çorum Belediyespor
Osmanlıspor
17:00
Bodrumspor
Adıyaman 1954
17:00
Sivas Belediyespor
İnegölspor
17:30
Sarıyer
Sakaryaspor
19:00
Etimesgut Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Çatalcaspor
17:00
Bergama Belediyespor
Elazığspor
17:00
Kütahyaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Yeni Altındağ BS
17:00
Çarşambaspor
Kestelspor
17:00
68 Aksaray Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Mardin BB
17:00
Ceyhanspor
İçelspor
17:00
Tepecikspor
Erokspor
17:00
Karaköprü Belediyespor

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Deportivo Armenio
03:00
Talleres Remedios
San Miguel
03:00
Comunicaciones
Los Andes
03:00
Colegiales
JJ Urquiza
03:00
Sacachispas

44569 Aruba - Division de Honor

United
07:00
Britannia
La Fama
05:30
Nacional

144816 Belize - Premier League

Garden City
05:00
San Pedro Pirates

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:00
Lautoka

862868 Nepal - A Division

Chyasal Youth Club
14:15
Armed Police Force
Himalayan Sherpa
18:00
Manang Marshyangdi

3347 San Marino - Campionato

Faetano
21:00
La Fiorita
Pennarossa
21:00
Murata
Folgore
21:00
Tre Penne
Cailungo
21:00
Tre Fiori

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
13:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:45
เมลเบิร์น ซิตี้
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:45
Macarthur

2454 Albania - 2nd Division

Gramshi
19:30
Iliria Fushë-Krujë
Oriku
19:30
Veleçiku Koplik
Luzi 2008
19:30
Internacional Tirana
Gramozi Ersekë
19:30
Sopoti Librazhd
Bulqiza
20:30
Ada Velipojë

99474 World - Friendly International Women

Nicaragua W
07:00
Guatemala W
ออสเตรเลีย W
11:00
สหรัฐอเมริกา W
เกาหลีใต้ W
12:00
นิวซีแลนด์ W
Mexico W
00:00
แคนาดา W
Ecuador W
03:00
อาร์เจนตินา W
Paraguay W
05:00
Peru W

556 Belgium - First Amateur Division

Thes Sport
01:30
Olympic Charleroi
Heist
02:00
Tienen
Mandel United
02:00
Patro Eisden
Dender
02:00
Sint-Eloois-Winkel

11 Germany - Junioren Bundesliga

Bochum U19
17:00
Arminia Bielefeld U19
St. Pauli U19
17:00
Magdeburg U19
Eimsbütteler TV U19
17:00
Dresden U19
Hoffenheim U19
18:00
Stuttgart U19
Oberhausen U19
19:00
Paderborn U19
Nurnberg U19
19:00
Augsburg U19
Ingolstadt U19
19:00
Heidenheim U19
Chemnitzer FC U19
19:30
Viktoria Berlin U19
Hamburger SV U19
20:00
Union Berlin U19
Jena U19
20:00
Hertha U19
Kaiserslautern U19
20:00
Stuttgarter Kickers U19

251 Italy - PrimaVera 1

Bologna U19
17:00
Atalanta U19
Verona U19
17:00
Torino U19
Juventus U19
19:00
Roma U19
Spal U19
21:00
Sassuolo U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Akademia Piłkarska LG
20:00
Rekord Bielsko-Biala W

251 Italy - Primavera 2

Perugia U19
17:00
Frosinone U19
Pisa U19
17:00
Crotone U19
Salernitana U19
17:00
Spezia U19
Parma U19
17:30
Udinese U19
Ascoli U19
17:30
Reggina U19
Alessandria U19
20:30
Virtus Entella U19
Como U19
20:30
Reggiana U19
Cremonese U19
20:30
Cittadella U19
Vicenza Virtus U19
20:30
Monza U19
Pordenone U19
20:30
Venezia U19
Lazio U19
20:30
Benevento U19

2 Poland - Central Youth League

SMS Łódź U18
17:00
Zaglebie U18
Arka Gdynia U18
17:00
Warta Poznań U18
Gornik Z. U18
18:00
Wisla U18
Slask U18
18:00
Polonia Warszawa U18
Cracovia U18
18:15
Pogon Szczecin U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Free State Stars
20:30
TTM
Hungry Lions
20:30
Black Leopards
Pretoria Callies
20:30
Polokwane City
TS Sporting
20:30
Jomo Cosmos
Uthongathi
20:30
Cape Town All Stars
Richards Bay
20:30
Platinum City Rovers

122 Kosovo - Superliga

Ulpiana
19:00
Prishtina

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Uzwil
21:00
Eschen / Mauren
Solothurn
22:00
Buochs
Schötz
22:00
Köniz
Zug
22:00
Wohlen
Langenthal
22:00
Bassecourt
Luzern II
22:00
Höngg
Balzers
22:00
Linth
Paradiso
22:00
Wettswil-Bonstetten
Echallens
22:00
Lancy
Lausanne II
22:00
Bulle
Münsingen
23:00
Grasshopper II
Freienbach
23:00
Baden
Meyrin
23:00
La Sarraz-Eclépens
Terre Sainte
23:00
Naters
Chênois
23:30
Thun II
Vevey Sports
23:30
La Chaux-de-Fonds

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
21:00
Sion II
Cham
22:00
Étoile Carouge
Brühl
22:00
Breitenrain
Bavois
22:00
Basel II
YF Juventus
22:00
Zürich II
Young Boys II
22:30
Rapperswil-Jona

3126 Luxembourg - National Division

RM Hamm Benfica
22:00
Progrès Niedercorn

191038 Botswana - Premier League

Gilport Lions
20:30
BDF XI
Galaxy
21:00
BR Highlanders
Prisons XI
21:00
Sua Flamingoes
Police XI
21:00
Township Rollers
Gaborone United
01:45
Notwane

482134 Lesotho - Premier League

Linare
20:00
LMPS
Lesotho Defence Force
20:00
Liphakoe Football Club

64306 Hong Kong - FA Cup

Tai Chung
14:00
Warriors
Eastern
16:30
HK U23

3039 Togo - Championnat National

Kakadl
22:00
Unisport
Sara Sport
22:00
Binah

556 Belgium - 1st National Women

Voorwaarts Zwevezele W
20:30
OH Leuven II
Eva's Tienen W
21:00
Chastre W
Genk II W
21:30
Wuustwezel W
Gent II W
23:00
Famkes Merkem W
Standard Liège II W
23:00
RFC de Liege W
Anderlecht II W
00:30
Kontich W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Famalicão U23
18:00
Vitória Guimarães U23
Vizela U23
18:00
Académica U23
Sporting Braga U23
18:00
Leixões U23
Farense U23
18:00
Benfica U23

74505 Qatar - QSL Cup

Al Wakrah
20:00
Al Shamal
Al Ahli
22:10
Al Rayyan

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Racing Santander II W
21:30
Osasuna II W
Arratia W
21:30
Bizkerre W
Deportivo La Coruña II W
22:00
Victoria FC W
Stadium Casablanca W
22:00
Transportes Alcaine II W
Atlético Madrid III W
22:00
Tres Cantos W
Albacete II W
22:00
Toledo W
Levante II W
22:00
Aldaia W
Murcia Féminas W
22:00
Villarreal II W
Laurus W
22:30
Atlético Lince W
Real Unión Tenerife II W
23:00
Unión Viera W
Puerto del Carmen W
23:00
Las Majoreras W
Añorga W
00:00
Monte W
Torrelodones W
00:00
Samper W
La Garita W
00:00
Orientación Marítima W
Achamán W
00:00
Fundación Tenerife W
Güímar W
00:00
Llamoro W
Mislata W
01:30
Valencia II W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Crusaders U20
18:30
Ballymena United U20
Dungannon Swifts U20
21:00
Glentoran U20
Larne U20
21:00
Portadown U20
Linfield U20
21:00
Glenavon U20
Warrenpoint Town U20
21:00
Carrick Rangers U20

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

Czech Republic W
18:00
เนเธอร์แลนด์ W
อังกฤษ W
19:30
Austria W

32 Spain - Spain Youth League

Las Zocas U19
18:00
Mensajero U19
Córdoba U19
19:00
Sporting Atlético U19
La Oliva U19
19:00
Atlético GC U19
Orientación Marítima U19
19:00
Unión Viera U19
Tenerife U19
19:00
Marino U19
Almería U19
20:00
Recreativo Huelva U19
Arucas U19
20:00
Huracán U19
Acodetti U19
20:00
Victoria U19
Getxo U19
21:45
Danok Bat U19
Leganés U19
21:45
Trival Valderas U19
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Espanyol U19
Gimnàstic Tarragona U19
22:00
Real Zaragoza U19
Flecha Negra U19
22:00
Gimnástica Segoviana U19
Cultural Leonesa U19
22:00
Getafe U19
Real Murcia U19
22:00
Conquense U19
Deportivo La Coruña U19
22:15
Val Miñor U19
Osasuna U19
22:30
Txantrea U19
Oberena U19
22:30
Tolosa U19
Unión Adarve U19
22:30
Fuenlabrada U19
Las Rozas U19
22:30
Rayo Majadahonda U19
FC Cartagena U19
22:30
Albacete U19
Atlético Madrileño U19
22:30
Kelme U19
Covadonga U19
22:45
Celta de Vigo U19
Real Sociedad U19
23:00
Villegas U19
Montecarlo U19
23:00
Sabadell U19
Sanluqueno U19
23:00
El Ejido U19
Alboraya U19
23:00
Valencia U19
Alzira U19
23:00
Roda U19
Talavera U19
23:00
Archena U19
Antiguoko U19
23:30
Arenas Getxo U19
Sant Andreu U19
23:30
Girona U19
Bellvitge U19
00:00
Damm U19
Tiro de Pichón U19
00:00
Castilleja U19
Águilas SA U19
00:00
Sobradillo U19
Real Oviedo U19
00:15
Ural U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aittitos Spata
20:00
Proodeftiki

155 Romania - Liga 2

Unirea Constanța
16:00
Viitorul Şelimbăr
CSM Iaşi
16:00
Unirea Dej
Metaloglobus
16:00
Ripensia Timişoara
Csikszereda
16:00
Unirea Slobozia
Şirineaşa
16:00
Dacia Unirea Brăila

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Aviron Bayonnais
00:00
Libourne
Bordeaux II
00:00
Anglet Genets
Bressuire
01:00
Tartas-St Yaguen
Chatellerault
01:00
Lège-Cap-Ferret

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Corte
19:00
Cannes
Rousset-Ste Victoire
22:30
Furiani-Agliani
Nice II
00:00
Cannet Rocheville
Istres
00:00
Consolat Marseille
Gazélec Ajaccio
00:00
Ajaccio II

44 Argentina - Reserve League

Racing Club Res.
19:00
Lanús Res.
Platense Res.
19:00
Huracán Res.
Patronato Res.
19:00
Godoy Cruz Res.
Talleres Córdoba Res.
19:00
Aldosivi Res.
San Lorenzo Res.
19:00
Sarmiento Res.

2507 Gambia - GFA League

GAMTEL
01:00
Waa Banjul Football
Team Rhino
03:00
Wallidan
Banjul
05:00
Sporting Real FC

80 Chile - Segunda División

San Antonio Unido
04:00
Lautaro de Buin

99474 World - Club Friendlies Women

Djurgarden W
20:00
Bollstanäs W

3374 Gibraltar - Premier Division

Magpies
22:00
Glacis United
Manchester 62
00:30
Lions FC

479 Japan - Japan Football League

Suzuka Unlimited
11:00
Iwaki
Osaka
11:00
Maruyasu Okazaki
Biwako Shiga
11:00
Reinmeer Aomori
Tokyo Musashino City
11:00
Honda
TIAMO Hirakata
11:00
Sony Sendai

49477 ไทยลีก 3

Marines Eureka
15:30
Kohkwang
Royal Thai Fleet
15:30
Rayong United
Bangkok
15:30
Siam
Grakcu Sai Mai United
15:30
Samut Prakan
Inter Bangkok
15:30
Welfare Royal Air Force
Prime Bangkok
15:30
Chamchuri United
Hua Hin City
15:30
Chainat United
Kanjanapat Group
15:30
Saraburi United
Mahasarakham United
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Huai Thalaeng United
Udon United
15:30
Surin Sugar
Surin
15:30
Ubon Ratchathani
Surat Thani FC
15:30
Pattani
Chanthaburi
16:00
สมุทรปราการ ซิตี้
Sa Kaeo City
16:00
Banbueng
Patong City
16:00
Jalor City
Nakhon Si Thammarat
16:00
Nara United

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 27 พ.ย. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet8x.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet8x.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 27 พ.ย. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet8x.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 27 พ.ย. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet8x มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 27 พ.ย. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 27 พ.ย. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet8x.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet8x ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 27 พ.ย. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet8x.com

sbobet8x-line
\