แจกฟรี ตารางบอล 16 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
02:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กเบิร์นโรเวอส์
00:00
ดาร์บีเคาน์ตี
เรดิง
00:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:45
Northampton Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
00:30
Cheltenham Town

38 เอร์สเตอดีวีซี

NEC
23:00
Jong AZ
FC Eindhoven
01:00
Jong Ajax
FC Dordrecht
01:00
FC Den Bosch
SC Cambuur
01:00
Helmond Sport
Telstar
01:00
Excelsior
Jong Utrecht
01:00
FC Volendam
Roda JC Kerkrade
01:00
NAC Breda
TOP Oss
01:00
MVV Maastricht

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
01:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลีลล์
02:00
มงต์เปลลิเย่ร์

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

99474 World - Club Friendlies

Hartford Athletic
23:00
New York RB II
Charleston Battery
00:00
North Carolina
El Paso Locomotive
01:00
North Texas
Tulsa Roughnecks
05:00
Austin Bold
New Mexico United
05:00
Tucson
Orange County
05:00
LA Galaxy II

462 England - Professional Development League

Birmingham U23
19:30
Queens Park Rangers U23

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
23:30
Greuther Fürth
Eintracht Braunschweig
23:30
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - 3. Liga

Bayern München II
00:00
Hansa Rostock

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
23:30
Komet Arsten

143 ออสเตรียลีก1

Austria Lustenau
23:00
Kapfenberger SV
Lafnitz
01:25
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

Sebail
21:00
คาราบัค
Sumqayıt
23:15
Qabala

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Keşlə II
18:00
Sabah II

556 Belgium - First Division B

Club Brugge II
01:00
Union Saint-Gilloise

224 Bulgaria - Parva Liga

Etar
21:15
Botev Vratsa
CSKA 1948 Sofia
23:30
Cherno More

224 Bulgaria - Vtora Liga

Vitosha Bistritsa
05:00
FK Minyor Pernik

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
21:00
Šibenik
Gorica
23:05
Slaven Koprivnica
Hajduk Split
01:30
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

Dubrava Zagreb
21:30
Hajduk Split II

116 Cyprus - 1. Division

Enosis
21:00
Doxa

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Bohemians 1905
23:00
Baník Ostrava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Vejle
00:00
AaB

320 Denmark - First Division

Viborg
23:00
Esbjerg
Skive
00:00
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

Tammeka
23:00
Tulevik
Legion
23:00
Kuressaare

17 France - National

Le Mans
23:00
Avranches
Bourg-en-Bresse
00:00
Orléans

674 Hungary - OTP Bank Liga

Budafoki MTE
23:00
Diósgyőr

455 Republic of Ireland - Premier Division

Waterford United
23:45
Bohemians
Derry City
01:45
Drogheda United

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
01:30
Athlone Town
UCD
01:45
Cabinteely
Cork City
01:45
Shelbourne
Wexford Youths
01:45
Cobh Ramblers
Galway United
01:45
Treaty United

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Umm al-Fahm
20:00
Hapoel Kfar Shalem
Hapoel Petah Tikva
20:00
Hapoel Ra'anana
Hapoel Afula
20:00
Maccabi Ahi Nazareth

251 Italy - Serie B

สปาล
02:00
Ascoli

2345 Moldova - National Division

Speranţa Nisporeni
17:00
Sheriff
Dacia-Buiucani
17:00
Zimbru
Petrocub
20:00
Milsami

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
01:30
Glentoran
Carrick Rangers
01:45
Dungannon Swifts
Crusaders
01:45
Glenavon
Larne
02:00
Warrenpoint Town

2 Poland - Ekstraklasa

Podbeskidzie
23:00
Pogoń Szczecin
Górnik Zabrze
01:30
Śląsk Wrocław

2 Poland - 1. Liga

Jastrzębie
22:00
Miedź Legnica
ŁKS Łódź
22:40
Arka Gdynia

20 พรีเมียรา ลีกา

Boavista
00:45
ปากอส เฟอร์ไรร่า
Farense
03:00
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Vilafranquense
02:30
Leixões

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
21:30
Viitorul
Astra
00:30
Dinamo Bucureşti

1161 Scotland - Scottish Cup

St. Mirren
00:00
Inverness CT
Motherwell
01:00
Greenock Morton
Forfar Athletic
01:45
Dundee United

296 Serbia - Super Liga

Bačka Palanka
21:00
Vojvodina
Mačva Šabac
23:05
Partizan

1638 Slovenia - 1. SNL

Aluminij
21:45
Maribor
Mura
00:00
Celje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
00:00
Sabadell
คิโรน่า
02:00
เรอัลซาราโกซา

47 Sweden - Ettan: South

Trollhättan
00:00
Ljungskile

62 Switzerland - Challenge League

Aarau
00:00
Chiasso
Thun
01:00
Neuchâtel Xamax
Winterthur
01:00
Stade Lausanne-Ouchy

404 Turkey - Super Lig

Gençlerbirliği
20:00
Sivasspor
Konyaspor
20:00
Kayserispor
เบซิคตัส
23:00
Ankaragücü
Antalyaspor
23:00
Rizespor

86 Ukraine - Premier League

Lviv
21:00
โอเล็กซานเดรีย

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
01:45
Flint Town United

44 Argentina - Superliga

Talleres Córdoba
01:00
Unión Santa Fe
Aldosivi
03:15
Rosario Central
Vélez Sarsfield
04:00
Huracán

44 Argentina - Primera B Nacional

Alvarado
07:10
Temperley

5 Brazil - Copa do Brasil

Joinville
07:30
Atlético GO

80 Chile - Primera Division

Melipilla
02:30
Palestino
Huachipato
05:00
Ñublense

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pasto
07:40
Atlético Bucaramanga

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Celaya
07:00
Tapatío
Morelia
09:05
Tepatitlán de Morelos

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
05:00
Olimpia

614 Algeria - Ligue 1

JSM Skikda
22:00
MC Alger
NC Magra
22:00
CR Belouizdad

607 Burkina Faso - Premier League

Ouagadougou
23:00
Majestic
Royal
23:00
Douanes
USFA
23:00
KOZAF

886 Egypt - Premier League

El Gounah
02:30
ENPPI

468 Ghana - Premier League

Great Olympics
22:00
Asante Kotoko

1703 Guinea - Ligue 1

Wakirya
05:00
CO Coyah

1424 Morocco - Botola Pro

Moghreb Tétouan
05:00
Raja Casablanca
Hassania Agadir
05:00
RSB Berkane

1424 Morocco - Botola 2

AS Salé
23:00
KAC Kénitra
Widad Témara
23:00
Chabab Atlas Khénifra

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

JKT Tanzania
18:00
Azam
KMC
20:00
Gwambina

97374 Jordan - Premier League

Al Jalil
02:30
Aqaba

21462 Kuwait - Division 1

Al Jahra
02:00
Yarmouk
Al Tadhamon
02:00
Al Sulaibikhat

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Quadisiya
01:35
Al Raed
Al Ittihad
02:10
Al Batin

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Urooba
01:00
Al Thaid
Dibba Al Hisn
01:00
Al-Taawon
Al Hamriyah
01:00
Masfut
Al Arabi
01:00
Al Bataeh
Emirates
01:00
Masafi

190321 Bahrain - Premier League

Busaiteen
02:00
Al Riffa
Budaiya
02:00
Al-Najma
Manama
02:00
Malkiya

64306 Hong Kong - Premier League

Happy Valley
19:00
Kitchee

712 Korea Republic - National League

Changwon City
17:00
Gangneung City

3995 Malaysia - Premier League

Selangor United
21:00
PDRM

3995 Malaysia - Super League

Pahang
21:00
Johor Darul Ta'zim
Terengganu
21:00
Kuala Lumpur

69697 Vietnam - V-League

Viettel
19:15
Than Quang Ninh

69697 Vietnam - V-League 2

Công An Nhân Dân
17:00
An Giang
Bình Phước
17:00
Dak Lak

99474 World - CONCACAF Champions League

โคลัมบัส ครูว์
07:00
Real Estelí
มอนเตอร์เรย์
09:00
Deportivo Pantoja

11555657 South America - Copa Libertadores

Junior
07:30
Bolívar

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Chomutov
23:00
Neratovice-Byškovice

320 Denmark - 2. Division Group 2

HIK
00:00
Avarta

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Vordingborg
23:15
LSF

1578 Norway - 2. Division

Levanger
00:00
Rosenborg II

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Popești-Leordeni
21:00
Mostiştea Ulmu

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Dinamo Bucureşti II
21:00
Tunari
FCSB II
21:00
Baloteşti

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Astra II
21:00
Olimpic Cetate
Sepsi II
21:00
Odorheiu Secuiesc
Corona Brasov
21:00
Plopeni

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Unirea Bascov
21:00
Alexandria
Academica Clinceni II
21:00
Flacăra Moreni

5 Brazil - Gaucho 1

Caxias
06:00
Grêmio

5 Brazil - Paraense

Tuna Luso
20:00
Itupiranga
Gaviao
01:30
Castanhal
Independente PA
02:00
Carajás

5 Brazil - Paulista A1

Ponte Preta
06:00
Santos
Corinthians
06:00
São Bento

5 Brazil - Potiguar

Globo
01:00
ASSU
Potiguar Mossoró
01:30
Forca e Luz

5 Brazil - Sul Matogrossense

União ABC
02:00
Três Lagoas

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Talleres Remedios
05:00
Sacachispas

462 England - Premier League 2 Divison Two

Norwich City U23
19:00
Sunderland U23
Reading U23
19:00
Burnley U23
Middlesbrough U23
20:00
Fulham U23
Aston Villa U23
01:00
Leeds U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
16:05
Brisbane Roar

2454 Albania - 1st Division

Lushnja
05:00
Luftëtari Gjirokastër

2454 Albania - 2nd Division

Shkumbini Peqin
20:00
Bulqiza

86 Ukraine - Youth League

Minai U21
15:00
Desna U21
Shakhtar Donetsk U21
16:00
Dynamo Kiev U21
Vorskla Poltava U21
18:00
Zorya U21

98 Australia - Npl Queensland

Redlands United
16:30
Brisbane Strikers

2 Poland - Central Youth League

Gornik Z. U18
05:00
Lechia Gdańsk U18
Pogon Szczecin U18
05:00
Jagiellonia U18
Escola Warszawa U18
05:00
Gwarek Zabrze U18
Legia U18
05:00
Slask U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Umoya United
20:00
Royal AM

65437 Panama - Lpf

Costa del Este
06:00
Deportivo Universitario

98 Australia - Npl South Australian

NE MetroStars
17:45
Cumberland United

122 Kosovo - Superliga

Besa Pejë
20:00
Drenica

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
Altona Magic
Port Melbourne
16:45
Avondale Heights
Bentleigh Greens
17:15
Oakleigh Cannons
Dandenong City
17:30
Green Gully

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Goldau
05:00
Zug

462 England - FA Cup Women

Chelsea W
01:00
Millwall W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wels
00:00
Bad Gleichenberg
Deutschlandsberger SC
00:00
Wolfsberger AC II
Gleisdorf 09
00:00
Weiz

143 Austria - Regionalliga: Ost

Neusiedl
00:00
Mannsdorf
Traiskirchen
00:30
Wiener SC

201580 Maldives - Male League

Maziya
00:00
TC Sports Club

2493 Mauritania - Super D1

JAHE
04:15
Garde Nationale
Nouadhibou
06:15
Tidjikja

227 Russia - Pfl

Krylya Sovetov Samara II
17:00
Chelyabinsk
Orenburg II
18:00
Lada Tolyatti
Nosta
18:00
Lada SOK
SKA Rostov
20:00
Mashuk-KMV
KAMAZ
22:30
Tyumen
Zenit Irkutsk
05:00
Zenit II

3039 Togo - Championnat National

Sara Sport
05:00
Binah

556 Belgium - Super League Women

White Star Woluwé W
01:30
Charleroi

674 Hungary - Nb I Women

Viktória Szombathely W
21:00
Győri ETO W

458 Mexico - Liga Mx Women

Cruz Azul W
04:00
Guadalajara W

802 Israel - Lig Bet

Shimshon Bnei Taibe
15:00
Hapoel Kiryat Ono
Pardes Hanna-Karkur
15:30
Ahi Bir al-Maksur
MS Tirat HaCarmel
15:30
Hapoel Sandala Gilboa
Bnei Jaffa Ortodoxim
15:30
Ironi Beit Dagan
Beitar Ir Ma'ale Adumim
16:00
Beitar Ashdod
MS Jerusalem
16:00
Shikun HaMizrah
Maccabi Ironi Amishav PT
16:00
Shimshon Tel Aviv
Beitar Nahariya
16:30
Ahva Kafr Manda
Hapoel Merhavim
16:30
Hapoel Gedera
Sporting Tel Aviv
16:30
Hapoel Mahane Yehuda
Bnei Eilat
17:00
Maccabi Kiryat Malachi
Maccabi Ironi Netivot
17:00
Moadon Tzeirey Rahat
Hapoel Kfar Bara
17:00
Beitar Petah Tikva
Arad
17:30
Beitar Ironi Kiryat Gat
Ironi Nesher
17:30
Hapoel Beit Shean
Ironi Modi'in
18:00
Beitar Yavne
Maccabi Ma'alot Tarshiha
18:20
Hapoel Ironi Arraba
Hapoel Ironi Safed
18:30
Ahi Akko
Beitar Kfar Saba Shlomi
18:30
Beitar Ramat Gan
Hapoel Lod
19:15
MS Be'er Sheva
Ihud Bnei Baka
19:15
Hapoel Tirat HaCarmel
Maccabi Nujeidat Ahmed
19:30
MS Kfar Kama
Ihud Bnei Kfar Kara
19:30
Maccabi Neve Sha'anan
Beitar Haifa Jacob
19:45
Hapoel Ramot Menashe
Tzeirey Tamra
20:00
Tzeirei Kafr Kanna
Hapoel Qalansawe
20:15
Roei Heshbon Tel Aviv

44 Argentina - Reserve League

Talleres Córdoba Res.
20:00
Unión Santa Fe Res.
Aldosivi Res.
20:00
Rosario Central Res.
Central Córdoba SdE Res.
20:00
River Plate Res.
Newell's Old Boys Res.
20:00
Patronato Res.
Vélez Sársfield Res.
20:00
Huracán Res.
San Lorenzo Res.
20:00
Argentinos Juniors Res.
Boca Juniors Res.
20:00
Atlético Tucumán Res.
Colón Res.
20:00
Godoy Cruz Res.
Estudiantes La Plata Res
20:00
Gimnasia Esgrima Res.
Arsenal Res.
20:00
Racing Club Res.
Independiente Res.
20:00
Defensa y Justicia Res.
Banfield Res.
20:00
Platense Res.
Sarmiento Res.
23:00
Lanús Res.

2507 Gambia - GFA League

Banjul
03:30
Sporting Real FC
Fortune
05:30
GPA

44 Argentina - Copa de la Superliga Reserves

Talleres Córdoba Res.
20:00
Unión Santa Fe Res.
Aldosivi Res.
20:00
Rosario Central Res.
Central Córdoba SdE Res.
20:00
River Plate Res.
Newell's Old Boys Res.
20:00
Patronato Res.
Vélez Sársfield Res.
20:00
Huracán Res.
San Lorenzo Res.
20:00
Argentinos Juniors Res.
Boca Juniors Res.
20:00
Atlético Tucumán Res.
Colón Res.
20:00
Godoy Cruz Res.
Estudiantes La Plata Res
20:00
Gimnasia Esgrima Res.
Arsenal Res.
20:00
Racing Club Res.
Independiente Res.
20:00
Defensa y Justicia Res.
Banfield Res.
20:00
Platense Res.
Sarmiento Res.
23:00
Lanús Res.

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U21
15:15
Oakleigh Cannons U21
Dandenong City U21
15:30
Green Gully U21

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Lustenau
05:00
Schruns
Ludesch
05:00
Bizau
FC Egg
05:00
Lochau
Alberschwende
05:00
Hard
Fussach
05:00
Admira Dornbirn
Bezau
05:00
Nenzing
Blau-Weiß Feldkirch
05:00
Höchst
Göfis
05:00
Andelsbuch

453172 Macao - Primeira Division

Lun Lok
20:00
Monte Carlo

3374 Gibraltar - Premier Division

Magpies
01:30
Manchester 62

1233 Finland - Kolmonen

SaPa Pieksämäki
23:00
JPS
ÅIFK
23:30
Wilpas

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 16 เม.ย. 2564ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet8x.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet8x.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 16 เม.ย. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet8x.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 16 เม.ย. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet8x มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 16 เม.ย. 2564ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 16 เม.ย. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet8x.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet8x ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 16 เม.ย. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet8x.com

sbobet8x-line
\