แจกฟรี ตารางบอล 21 ต.ค. 2563

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:55
โลโคโมทีฟ มอสโก
เรอัล มาดริด
23:55
ชัคตาร์
บาเยิร์น มิวนิค
02:00
แอตเลติโก มาดริด
อินเตอร์ มิลาน
02:00
มึนเช่นกลัดบัค
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
ปอร์โต้
โอลิมเปียกอส
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
อาแจกซ์
02:00
ลิเวอร์พูล
Midtjylland
02:00
อตาลันต้า

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
01:45
บอร์มัธ
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
01:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
01:45
เบรนท์ฟอร์ด
วัตฟอร์ด
01:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
สโตกซิตี
01:45
บาร์นสลีย์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาร์เคซี วาลไวก์
22:30
พีอีซี ซโวลล์

479 เจลีก

วิสเซล โคเบะ
16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:30
นาโกย่า แกรมปัส
โชนัน เบลล์มาเร่
17:30
สากัน โตสู

479 เจลีก 2

เกียวโต แซงก้า
16:30
Giravanz Kitakyushu
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
เอฮิเมะ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
มาชิดา เซลเวีย
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
ThespaKusatsu Gunma
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
โทชิกิ SC
17:30
FC เรียวเคียว

462 England - Professional Development League

Wigan U23
18:00
Charlton U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
01:45
Bognor Regis Town
Kingstonian
01:45
Potters Bar Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Cambridge City
01:45
Felixstowe & Walton United
AFC Sudbury
01:45
Bury Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Kidlington
01:30
Berkhamsted

462 England - Non League Div One: Northern North

Widnes
01:45
Prescot Cables

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Larkhall Athletic
01:30
AFC Totton
Paulton Rovers
01:30
Evesham United
Slimbridge
01:30
Melksham Town

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
23:30
Erzgebirge Aue

11 Germany - 3. Liga

Kaiserslautern
00:00
Ingolstadt
Viktoria Köln
00:00
Bayern München II
Hallescher FC
00:00
Meppen
1860 München
00:00
Saarbrücken
Unterhaching
00:00
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

Werder Bremen II
23:30
Oberneuland
Wolfsburg II
00:00
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Sonnenhof Großaspach
23:30
Stuttgart II
Mainz 05 II
00:00
Eintracht Stadtallendorf
TuS RW Koblenz
00:00
Pirmasens
SV Steinbach
00:00
Freiburg II
Balingen
00:00
Bayern Alzenau

11 Germany - Regionalliga: West

Lippstadt 08
23:00
Borussia Dortmund II
Borussia M'gladbach II
23:30
Rot-Weiss Essen
Preußen Münster
00:30
Wiedenbrück
Fortuna Köln
00:30
Bonner SC
Rot Weiss Ahlen
00:30
Wegberg-Beeck
Bergisch Gladbach
00:30
Wuppertaler SV
Rödinghausen
00:30
Alemannia Aachen
Schalke 04 II
00:30
Köln II
Rot-Weiß Oberhausen
00:30
Sportfreunde Lotte

11 Germany - Oberliga: Hessen

Fernwald
00:00
Waldgirmes
Türk Gücü Friedberg
00:00
Dietkirchen
Rot-Weiß Walldorf
00:00
Ginsheim
Neuhof
00:00
Hanau 93
Lehnerz
00:00
Buchonia Flieden
Viktoria Griesheim
00:30
SV Steinbach
Rot-Weiß Hadamar
00:30
Eddersheim
FV Bad Vilbel
00:30
FC 1906 Erlensee
SV Zeilsheim
01:00
Hessen Dreieich

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Siegburger SV
01:00
Düren Merzenich

11 โอเบอร์ลีกา

Kleve
00:30
TVD Velbert
SF Baumberg
00:30
Sterkrade-Nord
SC Velbert
00:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
Meerbusch
00:30
Schwarz-Weiß Essen
TuRU 1880 Düsseldorf
00:30
1. FC M'gladbach
Germania Ratingen
00:30
Velbert
SF Niederwenigern
01:00
Cronenberger SC

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Heeslinger SC
00:30
Spelle-Venhaus

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Strausberg
00:30
Hertha Zehlendorf

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Schermbeck
00:30
Sprockhövel

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Qarabağ II
16:00
Turan
Sumqayıt II
16:00
Kapaz
Qaradağ Lökbatan
17:00
Keşlə II

212 Belarus - Pershaya Liga

Naftan
18:00
อาร์เซน่อล
Krumkachy
19:00
Sputnik
Orsha
19:30
Slonim

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

Sloga
20:00
Radnik Bijeljina
Zeljeznicar
20:00
Gorazde
Rudar Prijedor
20:00
Zvijezda '09 Brgule
Rudar Kakanj
20:00
Borac Banja Luka
Velez
20:00
Siroki Brijeg
Velež Nevesinje
20:00
Klis Buturović Polje
Krupa na Vrbasu
20:00
Sarajevo

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Partizan
18:30
Levski Sofia
Sevlievo
19:00
Slavia Sofia
Izvor Gorski izvor
19:00
Montana
Yantra 1919
19:00
Cherno More
Drenovets
19:00
CSKA 1948 Sofia
OFK Pirin
21:30
Beroe

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
21:00
Nea Salamis

116 Cyprus - 2. Division

ASIL Lysi
19:30
Omonia Aradippou

116 Cyprus - Cyprus Cup

Aris
19:00
Ethnikos Achna

320 Denmark - First Division

Skive
23:00
Vendsyssel
Fremad Amager
23:30
FC Helsingør
HB Køge
00:00
Fredericia

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
23:00
Flora

1233 Finland - Ykkonen

Kajaani
22:30
MYPA

125 Greece - Super League

Apollon Smirnis
21:15
PAS Giannina

674 Hungary - Hungarian Cup

Budaörs
17:30
Csákvári TK

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szeged 2011
22:00
Gyirmót

251 Italy - Serie B

เลชเช่
00:00
Cremonese

2756 Malta - Premier League

Floriana
22:00
Senglea Athletic
Mosta
22:00
Hibernians
Sliema Wanderers
02:15
Gudja United
Valletta
02:15
Sirens

2756 Malta - First Division

Qormi
22:00
Swieqi
St. Andrews
02:15
St. George's
Naxxar Lions
02:15
San Gwann

2345 Moldova - National Division

Codru Lozova
18:00
Dacia-Buiucani
Petrocub
22:00
Speranţa Nisporeni

2 Poland - Ekstraklasa

ลีเกีย วอร์ซอว์
23:00
Śląsk Wrocław

2 Poland - 1. Liga

Górnik Łęczna
22:40
Arka Gdynia
Chrobry Głogów
23:00
Nieciecza

20 Portugal - Taça De Portugal

Lourinhanense
21:00
União Santarém
Tirsense
21:00
Olimpico do Montijo

155 Romania - Romania Cup

Dacia Unirea Brăila
18:30
SCM Gloria Buzau
Sânmartin
18:30
Comuna Recea
SR Municipal Braşov
18:30
Csikszereda
Şomuz Fălticeni
18:30
Ceahlaul Piatra Neamt
Hușana Huși
18:30
Focsani
Ghiroda
18:30
ACS Poli Timişoara
Axiopolis
18:30
SSC Farul
Mostiştea Ulmu
18:30
Dunărea Călăraşi
Metaloglobus
18:30
Petrolul 52
Concordia Chiajna
18:30
Mioveni
Viitorul Dăești
18:30
Şirineaşa

227 Russia - Russian Cup

Yenisey
19:00
สปาร์ตัก มอสโก
Tekstilshchik
19:00
Arsenal Tula
Olimpiyets
20:00
Khimki
Orenburg
20:00
Sochi
Dinamo Bryansk
22:00
Tambov
Krylya Sovetov
22:00
Rotor Volgograd
Shinnik
22:30
Akhmat Grozny
Veles
23:00
Ural
Chertanovo
23:00
Ufa

401 Slovakia - 2. Liga

Poprad
20:00
Podbrezová

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสปันญ่อล
21:30
Mirandés
พัลมาส
00:00
Castellón
ลูโก
00:00
คิโรน่า
Ponferradina
00:00
เตเนริเฟ
อัลเมรีอา
02:30
FC Cartagena
Fuenlabrada
02:30
UD Logroñés
Sabadell
02:30
อัลกอร์กอน

47 Sweden - Superettan

Västerås SK
00:00
Akropolis
AFC Eskilstuna
00:00
Trelleborg
Dalkurd
00:00
GIF Sundsvall
Norrby
00:00
Halmstad
Öster
00:00
Umeå
Degerfors
00:00
Örgryte

47 Sweden - Svenska Cupen

Haninge
00:30
Örebro

47 Sweden - Ettan: North

IFK Luleå
00:00
Tegs SK

47 Sweden - Ettan: South

Landskrona
00:00
Lindome

404 Turkey - 1. Lig

Giresunspor
17:30
Adanaspor
Adana Demirspor
20:00
Ümraniyespor
Altınordu
23:00
Altay
Balıkesirspor
23:00
Boluspor

404 Turkey - Turkish Cup

Elaziz Belediyespor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
Erokspor
17:00
Arnavutköy Belediyespor
1954 Kelkit Belediyespor
17:30
Artvin Hopaspor
Muğlaspor
17:30
Kızılcabölükspor
Cizrespor
17:30
Siirt Il Ozel Idaresi
Çatalcaspor
17:30
Şile Yıldızspor
Sultanbeyli Belediye
17:30
Yalovaspor
Türk Metal Kırıkkale
17:30
Düzcespor
Ofspor
17:30
Yomraspor
Nevşehirspor
17:30
Kozan Belediyespor
Isparta Davrazspor
17:30
Kestelspor
68 Aksaray Belediyespor
18:30
Yeşilyurt Belediyespor
Tekirdağspor
19:00
Silivrispor
Fethiyespor
23:00
Nazilli Belediyespor

5 Brazil - Serie B

Ponte Preta
07:30
Chapecoense
Operário PR
07:30
Cruzeiro
Figueirense
02:30
CRB
Sampaio Corrêa
05:00
Confiança
Cuiabá
05:00
Paraná

80 Chile - Primera Division

Santiago Wanderers
21:00
Antofagasta
Coquimbo Unido
23:30
Univ. Concepción
Universidad Chile
02:00
Audax Italiano
Unión Española
04:30
Cobresal

353 Colombia - Copa Betplay

Deportivo Pereira
03:00
Tigres
Jaguares de Córdoba
03:00
Deportes Quindío
La Equidad
06:00
Cúcuta Deportivo

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
07:05
Mineros de Zacatecas
Tampico Madero
09:05
Pumas Tabasco
Tlaxcala
05:00
Cimarrones de Sonora

338 Peru - Primera Division

Melgar
07:00
Deportivo Llacuabamba
Real Garcilaso
07:00
Ayacucho
Sporting Cristal
07:00
Carlos Manucci
Deportivo Binacional
07:00
Atlético Grau
Universitario
07:00
Deportivo Municipal
Sport Boys
07:00
Alianza Lima
Carlos Stein
07:00
Academia Cantolao
César Vallejo
07:00
Universidad San Martín
Sport Huancayo
07:00
Cienciano
UTC Cajamarca
07:00
Alianza Universidad

158 Uruguay - Segunda Division

Sud América
05:00
Racing
Juventud
05:00
Cerrito
Villa Teresa
05:00
Tacuarembó
Rampla Juniors
05:00
Albion
Atenas
05:00
Villa Española
Central Español
05:00
Rocha

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Nashville SC
07:30
เอฟซี ดัลลัส

1560 Congo - Super Ligue

JSK
20:30
TP Mazembe
Dauphins Noirs
20:30
Renaissance
Blessing
20:30
Sanga Balende

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
19:00
Al Ittihad
Horriya
19:00
Wahda
Hottin
19:00
Teshrin
Karama
19:00
Al-Horgelah
Foutoua
19:00
Shorta
Taliya
19:00
Jabala
Al Sahel
19:00
Wathba

97374 Jordan - Premier League

Al Sareeh
21:00
Al Wihdat
Al Faysali
23:30
Al Jazeera

74505 Qatar - Premier League

Al Duhail
22:45
Al Sadd

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Khaleej
21:45
Al Ta'ee
Al Sahel
21:45
Al Bukayriyah
Al Shoalah
21:55
Jeddah
Al Feiha
22:05
Al Najoom
Najran
22:15
Al Jabalain

5618 China PR - Super League

Shenzhen
14:30
Tianjin Teda
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
18:35
Hebei CFFC

69697 Vietnam - V-League 2

Dong Thap
15:30
Can Tho
Hue
16:00
Dak Lak
Long An
17:00
Tay Ninh

11555657 South America - Copa Libertadores

Peñarol
07:30
Athletico PR
São Paulo
07:30
Deportivo Binacional
River Plate
07:30
LDU Quito
Colo-Colo
07:30
Wilstermann
Racing Club
05:15
Estudiantes Mérida
Nacional
05:15
Alianza Lima

556 Belgium - Division 3: Group A

Zelzate
01:00
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Division 3: Group B

Sporting Hasselt
01:00
Berchem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
01:00
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Ostiches
01:00
PAC Buzet
Tournai
01:00
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Gouvy
01:00
Wanze / Bas-Oha
Aywaille
01:00
Richelle United
Rochefort
01:30
Mormont

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Eendracht Zoersel
01:00
Rapid Leest

556 Belgium - Provincial-Brabant

Léopold
01:00
Union Lasne-Ohain
Sporting Kampenhout
01:00
Houtem-Oplinter

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Ransart
01:00
Péruwelz

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Jeunesse Freylangeoise
01:00
Saint-Hubert

556 Belgium - Provincial-Namur

Spy
01:00
Nismes
Chevetogne
01:00
Beauraing
Flavion-Morialmé
01:00
ES de la Molignée

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Blankenberge
01:00
Dadizele
RC Lauwe
01:00
Oostnieuwkerke

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
20:00
Anagennisi Karditsas
Kozani
20:00
Dias Diou
Aetos Makrychoriou
20:00
Elassona
Makedonikos Foufas
20:00
Fikis
Ermis Amyntaio
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Oikonomos
20:00
Iraklis Larissa
Sellana
20:00
Karitsa

251 Italy - Serie C: Girone A

AlbinoLeffe
22:30
Renate
Como
22:30
Pergolettese
Alessandria
23:30
Grosseto
Livorno
23:30
Novara
Pontedera
23:30
Lecco
Pro Patria
23:30
Lucchese
Carrarese
01:45
Pistoiese
Piacenza
01:45
Olbia
Pro Sesto
01:45
Giana Erminio
Pro Vercelli
01:45
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone B

Mantova
20:00
Matelica Calcio
Südtirol
20:00
Carpi
Arezzo
23:30
Calcio Padova
Legnago Salus
23:30
Perugia
Vis Pesaro
23:30
Triestina
Modena
01:30
FeralpiSalò
Cesena
01:45
Fano
Fermana
01:45
Gubbio
Imolese
01:45
Sambenedettese
Ravenna
01:45
Virtus Verona

251 Italy - Serie C: Girone C

Paganese
20:00
Virtus Francavilla
Palermo
20:00
Turris
Casertana
22:30
Catanzaro
Potenza Calcio
23:30
Teramo
Trapani
23:30
Vibonese
Viterbese Castrense
23:30
Bisceglie
Catania
01:45
Ternana
Monopoli
01:45
Bari 1908

251 Italy - Serie D: Girone A

Casale
20:00
Gozzano
Chieri
20:00
Legnano

251 Italy - Serie D: Girone C

Belluno
20:00
Ambrosiana

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:00
Bagnolese
Mezzolara
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano

251 Italy - Serie D: Girone G

Nocerina
20:00
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
20:00
Santa Maria Cilento
Paternò
20:00
Dattilo

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Sarıyer
18:00
Ankara Demirspor
Hacettepe
18:00
Kahramanmaraşspor
Gümüşhanespor
18:00
Sancaktepe Belediye
Utaş Uşakspor
18:00
24 Erzincanspor
Şanlıurfaspor
18:00
Hekimoğlu Trabzon
Zonguldak Kömürspor
18:00
Amed SK
Çorum Belediyespor
18:00
Niğde Belediyespor
Manisa BBSK
18:00
Ergene Velimeşespor
Kocaelispor
23:00
İnegölspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Sivas Belediyespor
18:00
Karabükspor
Bodrumspor
18:00
Kırklarelispor
Serik Belediyespor
18:00
Turgutluspor
Karacabey Birlikspor
18:00
Van BB
Bugsaşspor
18:00
Eyüpspor
Sakaryaspor
18:00
Pazarspor
Pendikspor
18:00
1922 Konyaspor Kulübü

5 Brazil - Mineiro 2

Guarani MG
01:00
แอธเลติก บิลเบา
Betim
01:00
Tupi
Ipatinga
01:30
Pouso Alegre
Nacional AC MG
01:30
Mamoré
Democrata GV
01:30
Democrata SL
Serranense
05:00
CAP Uberlândia

5 Brazil - Paranaense 2

Rolândia
01:30
Apucarana
Prudentópolis
01:30
Andraus Brasil
Araucária
01:30
Nacional PR
AA Batel
01:30
Independiente FSJ
Maringá
01:30
Azuriz

41 Europe - Euro U17

Italy U17
05:00
Albania U17
Romania U17
05:00
Slovenia U17

2405 Estonia - Estonian Cup

Pärnu Sadam
23:00
K-Järve JK Järve
Marjamaa Kompanii
23:00
Tammeka
FC Tallinn
23:30
Levadia

748 Latvia - Latvian Cup

Jelgava
17:30
Ventspils
Spartaks Jūrmala
18:00
Liepāja
Valmiera / BSS
21:00
Tukums
Rīgas FS
00:00
Riga

41 Europe - Euro Women

Denmark W
23:00
Israel W
นอร์เวย์ W
23:00
Belarus W

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
16:00
Gold Coast Knights
Brisbane City
16:30
Peninsula Power

251 Italy - PrimaVera 1

Sampdoria U19
19:30
Empoli U19

251 Italy - Primavera 2

Spezia U19
16:00
Frosinone U19
Chievo U19
19:30
Venezia U19

99474 World - Afc Championship U19

South Korea U19
17:00
Japan U19
Iraq U19
17:00
Bahrain U19
Saudi Arabia U19
21:00
Australia U19
Vietnam U19
21:00
Laos U19

245 Czech Republic - U19 League

Brno U19
16:00
Ostrava U19

2 Poland - Central Youth League

Lechia Gdańsk U18
16:00
Gornik Z. U18
Korona Kielce U18
16:15
Zaglebie U18
Pogon Szczecin U18
17:00
Cracovia U18
Slask U18
17:00
Legia U18

344167 N/C America - Concacaf League

Arcahaie
07:00
Hankook Verdes
FAS
09:00
Managua

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Balzers
01:00
Paradiso

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Köniz
01:00
Bavois

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

Akademija Pandev
19:30
Vardar
Makedonija
19:30
Kamenica-Sasa
Skendija 79
19:30
Gostivar
Shkupi
19:30
Pehchevo
FK Kozuv Gevgelija
19:30
Sileks
Struga
19:30
Rabotnicki
Bregalnica Stip
19:30
Belasica
Renova
19:30
Pelister

296 Serbia - Serbian Cup

Mačva Šabac
19:00
Metalac GM
Voždovac
19:30
Grafičar
Semendrija 1924
19:30
Radnički Niš
Jedinstvo Rumenka
19:30
Vojvodina
Sušica
19:30
Spartak Subotica
Novi Pazar
19:30
Čukarički
Trajal Krusevac
19:30
Bačka Topola
Mladost Lučani
19:30
Dinamo Vranje
IMT Novi Beograd
19:30
Inđija
Rad Beograd
19:30
Kolubara
Kabel Novi Sad
19:30
Radnik Surdulica
Radnički Pirot
19:30
Proleter Novi Sad
Partizan
21:00
Bačka Palanka
Javor Ivanjica
23:00
Radnički Kragujevac

32 Spain - Copa Federacion

Villarrubia
23:00
UCAM Murcia
Melilla
01:00
Unionistas de Salamanca
Balmaseda
01:00
Tropezón
Calvo Sotelo
01:00
Ciudad de Torredonjimeno

3126 Luxembourg - National Division

UT Pétange
01:00
Victoria Rosport
Progrès Niedercorn
01:00
Swift Hesperange
Wiltz
01:00
Fola Esch
RM Hamm Benfica
01:00
Mondorf-les-Bains
F91 Dudelange
01:00
Etzella Ettelbrück
Racing
01:00
Rodange
UNA Strassen
01:00
Hostert
Jeunesse d'Esch
01:00
Differdange 03

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
01:45
Mauerwerk

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Coritiba U20
01:00
Sao Paulo U20
Internacional U20
01:00
Galvez U20
Avaí U20
01:00
Sport Recife U20
Ceará U20
01:00
Bahia U20
Bragantino PA U20
01:00
Atletico-MG U20
Londrina U20
02:00
Palmeiras U20

2493 Mauritania - Super D1

Ksar
23:30
Police
SNIM
02:05
Tidjikja
Nouakchott King's
04:40
Kedia

227 Russia - Pfl

Zenit Irkutsk
05:00
Chita
Krasnodar 3
05:00
Tuapse

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Beltinci
19:00
Domžale
Radomlje
19:00
Tabor Sežana
Nafta
20:00
Fužinar
Brežice
21:00
Olimpija
Triglav
23:00
Celje
Koper
23:00
Aluminij

3483 USA - USL League One

Orlando City II
22:00
Richmond Kickers
Tormenta
06:00
New England II

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Carrick Rangers U20
01:45
Linfield U20
Portadown U20
01:45
Glenavon U20

5 Brazil - Carioca U20

Flamengo RJ U20
20:00
Boavista U20
América RJ U20
20:00
Bangu U20
Fluminense U20
20:00
Nova Iguaçu U20
Madureira U20
20:00
Portuguesa RJ U20
Botafogo U20
01:00
Cabofriense U20
Americano U20
01:00
Macaé U20
Resende U20
01:00
Friburguense U20

5 Brazil - Paulista Série B

Andradina
01:00
Bandeirante SP
Tanabi
01:00
AEA
Assisense
01:00
Tupã
XV de Jaú
01:00
Matonense
Grêmio Sãocarlense
01:00
Francana
Rio Branco SP
01:00
Independente SP
União Barbarense
01:00
Elosport
Osvaldo Cruz
02:00
Grêmio Prudente

401 Slovakia - Youth League

Dukla U19
19:00
Zemplín Michalovce U19
Spartak Trnava U19
20:30
Senica U19

69697 Vietnam - Second Division

Lam Dong
15:00
Kon Tum
Vĩnh Long
15:00
Binh Thuan
Công An Nhân Dân
15:00
Triệu Minh
Ho Chi Minh City II
15:00
Gia Định
Phu Dong
15:30
PVF Vietnam
Phú Thọ
16:00
Nam Dinh II
Dong Nai
16:30
Tien Giang

491 Northern Ireland - Premiership Women

Crusaders Strikers W
02:00
Derry City W
Glentoran BU W
02:00
Sion Swifts W
Cliftonville W
02:00
Linfield W

69697 Vietnam - Women's National League

GT Thai Nguyen
05:00
Ho Chi Minh City II
Ho Chi Minh City
05:00
PP Ha Nam
TKS Viet Nam
05:00
Ha Noi
Ha Noi II
05:00
Son La

49477 ไทยลีก 3

ACDC
15:45
Banbueng
Kohkwang
15:45
Royal Thai Fleet
Rayong United
15:45
Sa Kaeo City
Kabin United
15:45
สมุทรปราการ ซิตี้
Northern Tak United
15:45
Nan
Wat Bot City
15:45
Chiangrai
Mahasarakham United
15:45
Khonkaen Mordindang
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:45
Udon United
Kanjanapat Group
15:45
Ang Thong
Samut Songkhram
15:45
Pathum Thani University
Muangkan United
15:45
Saraburi United
Welfare Royal Air Force
16:00
Samut Prakan
Bangkok
16:00
Muangnont
Chamchuri United
16:00
Prime Bangkok
Grakcu Sai Mai United
16:00
ม.เกษมบัณฑิต
Inter Bangkok
16:00
Siam
Chiangrai Lanna
16:00
Kamphaeng Phet
Uttaradit
16:00
Maejo United
Ubon Ratchathani
16:00
Yasothon
Surin Sugar
16:00
Huai Thalaeng United
Surin
16:00
Sakon Nakhon
Krabi
16:00
Nara United
Surat Thani FC
16:00
Phattalung
Jalor City
16:00
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Pattani
16:00
Patong City
Hua Hin City
16:00
IPE Samut Sakhon
Assumption United
16:00
Bang Pa-in
ม.ธนบุรี
16:15
Army
Satun United
16:15
Nakhon Si Thammarat
Songkhla
16:15
Trang
Marines Eureka
17:00
Chanthaburi
Raj Pracha
17:00
Kanchanaburi
Nonthaburi
18:00
North Bangkok University
Lamphun Warrior
18:00
See Kwae
Chachoengsao Hi-Tek
18:30
Bankhai United

1233 Finland - Kolmonen

Tervakosken Pato
23:00
TKT

รับชมแจกฟรี ตารางบอล 21 ต.ค. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ sbobet8x.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ sbobet8x.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 21 ต.ค. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ sbobet8x.com ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 21 ต.ค. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Sbobet8x มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

แจกฟรี ตารางบอล 21 ต.ค. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 21 ต.ค. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา sbobet8x.com ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Sbobet8x ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 21 ต.ค. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา sbobet8x.com

sbobet8x-line
\